Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iran bans women from watching live soccer matches in movie theaters

Discussion in 'International Forum' started by MaxShimba, Jan 22, 2011.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Women soccer fans in Iran may be banned from live broadcasts," by Reza Sayah for CNN, January 22:
    (CNN) -- Iranian authorities have ordered a ban on women from watching live broadcasts of soccer matches at public movie theaters, the semi-official ILNA news agency reported. A state police agency that monitors Iranian businesses called for the ban because "the presence of women and families at movie theaters increases security risks and inappropriate behavior," ILNA reported....
    Women already are banned from attending men's soccer matches at stadiums.
    Hard-line government officials and clerics say the presence of women at men's sporting events is not compatible with Islam.
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Doh!!!!! Doh!!!!!!
     
  3. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Because "the presence of women and families at movie theaters increases security risks and inappropriate behaviour." What are these security risk?
     
  4. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    huu utakuwa ni unyanyasaji wa kijinsia, kwanini wasipewe uhuru wao wa kushiriki michezo?this is totally unacceptable
     
  5. T

    Topical JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    uhuru usio na mipaka ni ujuha
     
  6. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    .
    Who is that going to give them permission if they wont get it themselves?
    .
     
  7. Kipala

    Kipala JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 3,375
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mfano huu sasa ni mtindo wa Uajemi. Ningeshukuru kama Waislamu wa hapa JF wanaweza kusema kama
    a) wanaona utaratibu huu unalingana na Uislamu wanavyoelewa wenyewe
    b) kama wangependelea wanawake Waislamu waitikie utaratibu huu pia Afrika ya Mashariki
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    No wonder theres lots of GAYS in Iran
     
  9. Kipala

    Kipala JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 3,375
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kwanza nashukuru ya kwamba unafika hapa katika thread hii ngumu. Ukiwa Mwsialmu wa pekee hadi sasa naomba usipoteze muda wako na matusi ya Maxi (maana wanaompenda watampenda tu kama unaandika au la na wengine wanamjua "huyu tena")

    Ila tu itasaidia sana ukiweza kusema kama mfano huu wa wanawake kukataliwa kutazama michezo ni mtindo wa Uajemi tu au kama una maana kwa Waislamu Afrika pia.

    a) je unaona utaratibu huu unalingana na Uislamu jinsi unavyoelewa mwenyewe ?
    b) je unapendelea wanawake Waislamu waitikie utaratibu huu pia Afrika ya Mashariki?
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    is there human rights kweli huko..................au ipo kimaandishi?
     
  11. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #11
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    ..... naomba nikuulize swali kabla ya kukujibu ! ............... hao wanawake wanaoenda kuangalia Mpira, wanaenda na waume zao au peke yao ? ni kitu gani kime raise alarm ? Uislaam unaruhusu Wanawake na Wanaume kuchanganyika ? (haswa kwenye social events), idadi yao ni kiasi gani? nani ana beba dhamana ya usalama wao ( are they dating or watching football?)!
     
  12. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #12
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    ...... HUMAN RIGHTS zinasemaje kuhusu SEX SHOP !?:A S-omg::A S-confused1:
     
  13. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #13
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Wachanganyike ili hiweje?
     
  14. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    It seems, bado hujamjuwa allah wako weye.

    Msome mwenye uone jinsi alivyo ****. Sasa, niambie, allah wako anamsaidizi? Mbona anasema "Na ikiwa mna shaka kwa hayo tuliomteremshia Mtumwa Wetu (Muhammad s.a.w)" TULIOMTEREMSHIA MTUMWA WETU. Astkafulahi, sina hamu tena na kitabu chenu kilicho jaa shaka. OOhh allah hana msaidizi, ooh allah hana mke, Sasa nani huyo anaye zugumza na allah wako, KAMA SI MKE WAKE?
     
  15. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Kipala, mimi bado nakuombea kwa Yesu Kristo azidi kukubariki na akupe hekma yake. That is all I can do for you. By-the-way, JESUS LOVES YOU. So do I.
     
  16. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #16
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Naona mfungwa mtarajiwa kapata nafasi nyingine ya kuutukana Uislam!
     
  17. Kipala

    Kipala JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 3,375
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Samahani kama nimeuliza swali gumu mno linalohitaji uangalifu hivi!
    Katika dunia yangu wanawake wanaweza kuwa na azimio lao.
    Nisipokosei ni zaidi vijana wanaopenda uwanja wa michezo hivyo wengine watakuwa bila mume.

    Wakiwa na mume labda hapendi kuangalia mpira.
    Kama Uislamu unaruhusu kitu ni swali langu kwako - usiniulize!
    Nisipokosei wanawake wanaofanya kazi wanaenda ofisini bila mume - kwangu kazi ni "social event" pia.
    Kwa nini fulani (mwanaume????) abebe dhamana kwa usalama wa wanawake?
    Katika dunia yangu kuna matata ya usalama uwanjani yanayotakiwa kuangaliwa na wasimamizi wa uwanja - au unamaanisha nini?

    Je ungeridhika kama wanawake wangepata viti vya pekee uwanjani?
     
  18. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #18
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mchungaji! Yaani unataka kutafuta kila sababu ili mradi wanawake na wanaume wachanganyikane tu au sio?
     
  19. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Thats the way to go Max
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    meseji deletedi
     
Loading...