Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipp media wana bifu na mh mkapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyauba, Jul 21, 2010.

  1. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Nimekuwa nikufuatilia kwa karibu jinsi vyombo vya habari vya IPP vinavyoripoti matukio ya Raisi mstaafu wa awamu ya tatu, Mh B.W.Mkapa nikagundua kuna kachuki binafsi ya vyombo hivyoo na Mheshimiwa huyuu..

    Wamejitahidi na wanaendeleaa kupandikizaa taarifa hasi dhidi ya Mh Mkapa kila wapatapo nafasi hiyoo..Rejeaa magazeti ya IPP na ITV .

    Kwa mfano jana tar 20/07/20 kwenye taarifa ya saa mbili usiku ITV waliripoti kuhusu Mh Mkapa kupokea tuzo ya kutoka Jane Goodal Institute kwa niaba ya Mh Raisi Kikwete.

    Cha ajabu Mh Mkapa kama mgeni rasmi wa shughuli hiyo wakati akitoa nasaha zake akashukuru taasisi hiyo kwa kumteua katika Global Leadership Award.

    ITV hawakusema popote kwamba MH Mkapa kateuliwa kugombania tuzoo hiyoooo...

    Wana ajendaa ganiii hawaa????
     
  2. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Mbona hilo bifu halionekani.Na vipi mkuu unatoa conclusion kwa tukio moja tu? tupe matukio matano au sita ili tuone trend.
    Inawezekana kabisa kuwa ulicho note wewe ni error in reporting kitu ambacho ni kawaida kabisa kwa waandishiwetu.
    Mkapa mwenyewe is on record kudai waandishi wa Tanzania si makini.
    Jenga case mkuu.
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Angalau ungekuwa na reference kama 3 ivi ningekuelewa sasa moja mbona ni majungu hayo.Jipange upya
     
  4. A

    August JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,665
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    sasa wao walireport issue kuu ambayo ilikuwa ya kupokea tuzo kwa niaba ya raisi Kikwete, hii nyingine ilikuwa ni kama just by the way, au wakati huo huo ameteuliwa kugombea, sasa wewe huoni kama hilo la by the way ni jambo dogo, hivyo linaweza lisibebe taarifa yenyewe.au likafinikwa na taarifa kuu.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jul 21, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Hakuna ukweli wowote!
     
  6. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa, rejea maandishi ya magazeti ya IPP kwenye ishu ya kiwira.
    Rejea suala la Kilimanjaro Hotel. Unadhani hakuna bifu?
    Jamaa asipopendelewa yeye basi huwa ni visasi. Ingawa siku hizi naona amembiwa apunguze kulalamika.
     
  7. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Fwatilia ufwatiliaji wako wa ishu kwa karibu.
     
Loading...