Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipe maneno hii picha

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Jan 18, 2012.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Si rahisi kujua ni nini Mbowe alikuwa akisema hapa na ku-create mazingira ya jirani yake kuwa na sura hiyo. Kikao kilikuwa ni kuandaa ratiba ya mazishi ya mpiganaji wetu marehemu Mtema. Weka maneno katika picha....karibu.

    [​IMG]
     
  2. kopuko

    kopuko Senior Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    acha kurudia uzi wewe,,pitia za jana watu walishaweka hii
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mwambiee!!
     
  4. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huyo mwanamama hapo ameniacha hoi, ni kama alikuwa anamtukana mbowe kimoyomoyo
     
  5. driller

    driller JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hakuna kitu kibaya kama hicho wazeee..!
     
  6. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    BASI NA HII IPENI MANENO

    [​IMG]
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kulikoni tena bi kroboto anapothubu kucheka huku anazima hoja za msingi kwa wTz bungeni
     
Loading...