Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Invisible huenda akafungwa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mfumwa, Mar 12, 2009.

  1. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kuna sheria moja ilikuwa inazungumzia, kuwa kumkonyeza mtu wa jinsia tofauti ni kosa. Sijui bado inafanya kazi. Nakumbuka kuna mwandishi mmoja wa ITV ilitolewa utani kuwa atafungwa, manake jamaa kweli macho yake kila wakati yalikuwa yanakonya.

    Sasa Invisible naona kama anaweza kufikishwa kwa Pilato kwa kukonyeza watu wa jinsia tofauti ya kwake. Angalia picha yake utathibitisha.
     
  2. ram

    ram JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,697
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Ndi macho yake yalivyo, kuepuka kifungo labada avae miwani tena ile ambayo ni tinted
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ohhh my GOD mbona April 1st haijafika?
     
  4. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 843
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkonyezaji anafungwa iwapo mkonyezwaji hataki/hapendi. Hapa JF hakuna aliyelalamika. Ngoja tuwasikie wakonyezwaji, huenda wanapenda Mkuu!
     
  5. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Sheria hii ina apply kwa maroboti pia au inaishia kwa binadamu? Kama inawagusa maroboti pia- je magereza ya maroboti yashaanzishwa Bongo?
     
  6. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,714
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Kwani anakonyeza au anapiga kope?!
     
  7. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    du wee jamaa kiboko na utani wako huu...
     
  8. A

    Audax JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2009
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii kali,ila waliowengi mbona wanpenda kukonyezwa jamani!!!!!!!!!
     
  9. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kukonyezwa au kubonyezwa?
     
  10. Mateso

    Mateso JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2009
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 240
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Sheria bado ipo ila mpaka mkonyezwaji aweze ku-prove beyond no doubt kwamba mkonyezaji alikusudia kufanya hivyo.
     
  11. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Toka hiyo sheria imetungwa sijasikia mtu yeyote ametinga kwa pilato kwamba kakonyeza. Labda hii sheria itaanzia kwa Mkuu Invisible!!

    Hata hivyo wabongo hatushikiki kwa kutunga sheria zisizotekelezeka na kupiga kelele ya kubadilisha zile zinazotubana pale tunapotaka kufanya vitu vyetu (kukonyeza, kubonyeza na hata kufisadi)!!
     
  12. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mkuu Mateso, ulipotelea wapi? Yaani tangu umeingia humu JF mwaka jana mwezi August una mabandiko matatu tu? Au huwa unaingia kwa ID nyingine?


    mateso has no status.
    Junior Member
    Join Date: Wed Aug 2008
    Posts: 3
    Rep Power: 0

    Thanks: 0
    Thanked 0 Times in 0 Posts
    Credits: 695
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Sin unauchozi eeehh Mateso huenda ana aka nyingi hapa JF

     
  14. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #14
    Mar 12, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Utamu wa asali upo kwa mwonjaji... Kumbe wote mnaona nakonyeza? Mbona mi sijioni?

    Jela basi yaningoja!

    Interesting to read you comments folks!
     
Loading...