Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Interview with Benjamin Mkapa

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Nov 15, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    i like this guy
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mimi ni kinyume kabsaa.
     
  4. d

    dotto JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Msaliti ni msaliti tu!!
     
  5. S

    Skype JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kama jamaa angalitenda aliyoyasema, basi tusingalifika hapa tulipo, yaani mikataba feki, uwizi na ufisadi tusingalikua nao kabisa hapa tz, lakini leo tazama!!!!!! Tatizo la viongozi wanasema sana lakini wanatenda kidogo au hakuna kabisa, tutafika?????:wave:
     
  6. Zed

    Zed JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2010
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 355
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jinsi anavyo ongelea swala la katiba ningelitarajia angalikua ameanzisha angalao process ya kupata katikba mpya TZ wakati wa urais wake! Lakini kuwashauri wengine tu yupo saana, hapo ndipo viongozi wa Africa wanapotumalliza nguvu ...a kutenda yeye mmh!
     
  7. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    huyu mzee hafai hata kuwa mlinzi wa migomba
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    hujuwi kuwa neno maana ya Siasa ni uongo wa hali ya juu sana . Ndugu wananchi nawaombeni Mukini chaguwa nitawajengea Barabara ya kwenda juu toka kariakoo mpaka ubongo nawaombeni kura zenu munipe. Mukimpa kura awe ndio kiongozi aliyoahidi hatafanya hata moja ndio maana ikaitwa Siasa Uongo wa hali ya juu sana.
     
Loading...