Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ingekuwa vipi tungekuwa tukibadilishana wake miezi 6,wako angefikisha??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, May 10, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Wana ndugu leo kuna ndoa moja imeleta kasheshe hapa narudi hoi hata sijui nifanyaje
    ndoa ttulioipenda mwisho naona mungu anataka kuipenda zaidi...
    nafikiri wakina baba mnaitaji kuwa makini na hizi simu zenu...kama unajua unafanya mambo ya nyumba ndogo basi mheshimu mkeo...yawezekana kwa kujua ama kutojua unamjulisha mkeo..hakika machungu yake yanachukua muda zaidi ya mara 7*70 unayoisoma kila siku

    Anyway kwenye simu kuna simu zingine ukiandika kitu kwa bahati mbaya ukataka kuifuta kumbe imeandika save ukabonyeza yes..ile kitu hukaa pale mpaka wapwa kama hawa wanaolia na maombi kuja kuziona..jamaa amekuwa na mambo yake binafsi siitaji kusema ila alipokuwa akimwandikia hawara yake leo..hiyo msg ikawa saved kwenye draft..mkewe akaomba simu wakiwa na mazoea ya kugaiana kama vingine..ndipo alipoanza na sent ola.inbox hola,,outbox hola,,,draft akakuta upopompopo wa huyu bwana..dada yule kwa hekima akatupigia akiwa pekeyake bila kumwambia mumewe kuna kitu akiendela na cheka na mumeo..akamwomba waende outing ndipo nasie tukafika...walipoanza kula kufurahi mama akatoa ilicho moyoni mwake..akusita kuchukua simu..waungwana bila uhasama tukamwomba kidume umetuua maliza kwa msamaha..kweli alimwomba msamaha ila namowmba mungu asahau...Unajua wanaume wengi tunajua lolote likitokea tukisamehewa yanaisha

    weee...ni bora asisamehe ila asahau....ndicho tunachokiomba amesamehe kusahau???

    Baada ya hili bwana mmoja akauliza hivi ndugu ingekuwa vipi tungekuwa kila baada ya miezi sita tunabadilishana mke..wakwako angefika miezi sita??maana ya mh hata miezi 3 bado......kazi kwenu/tu

    Wapendwa tuheshimu ndoa zetu...tuzitunze,,tuzilee tusadiane...
     
  2. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Mhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
     
  3. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kubadilishana hilo haliwezekani maana hatulingani jamani!
     
  4. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ni kweli haliwezekani lakini kuna wakati binadamu yeyote anapata mawazo yanayotengeneza taswira ya kitu hata kama katika hali halisi hakiwezekani. Hata mimi kuna wakati najiuliza swali kama hili. Hicho kitu cha kubadilishana wake/waume zetu kingesaidia ndoa nyingine kuimarika na wakati huo nyingine zingekufa kwani kila mtu angeweza kuonja uzoefu na ladha tofauti na kile alichokizoea.
     
  5. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #5
    May 10, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hahahaha mmenifurahisha mie nilikuwaga ninasema wa kwangu hata akiibiwa, mwizi atamrudisha baada ya wiki maana mh namuweza mwenyewe!!:target:
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    blue monday
     
  7. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #7
    May 10, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Tena inakuwa dark bule ukifikiria na hotuba ya mkulu!! unabaki unajiuliza unafanya nini ofisini loh:painkiller:
     
  8. T

    Tall JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kubadilishana huko kungetuua kwa ukimwi haraka sana.
     
  9. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ni assumption tu. Na kwa hiyo haitakuwa vibaya ku-assume kwamba ukimwi haupo!
     
  10. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mapopompo wote we gusa mkewe balaa lake...
    Mke habadilikiki labda small house
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Haswaaaaa!!!! kipya huwa kinachekewa, miezi minne ikiisha sheria zinaanza!
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Hapo napata tafsiri nyingi sana. Ila kichwani imetawala moja tu. Na kama ni hiyo basi;
    Pole sana mjukuu, vumilia tu ndio ukubwa huo. Utazoea tu.
     
  13. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Na assumption ya pili iwe kwamba hatanogewa huko alikokwenda na akakataa kurudi, akakwamba kwamba yuko radhi hata aolewe mke wa pili ila kwako harudi. Ni assumption tu!
     
Loading...