Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inawezekana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Elizabeth Dominic, Jul 1, 2011.

  1. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Salamu, hivi ukishazaa na kuachika unaweza kupata mwanaume mzuri akakupenda wewe na watoto wako maana watu wanasema eti ukishazaa thamani inapungua. Nisaidieni jamani i'm a single mother and i believe i'm attractive but nimekata tamaa ya kupendwa.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Aiseeee!

    Kwanini umekataa tamaa ya kupendwa bibie?!Labda kama una sababu nyingine zaidi ya kuzaa maana watu wanaolewa wakiwa na timu zao na wanapendwa na kuheshimiwa kama wengine tu.Yani kama ni hiyo tu inayokupa presha SAHAU.Fungua akili yako kwamba utapendwa utakapokutana na wako wa kukufaa na utakaemfaa....swala la kupoteza thamani ni la kufikirika zaidi!!!Kama mvuto wako wa sura/umbo na wa tabia unaendana ondoa hofu....
     
  3. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mara nyingi wanaume wanachukulia " Mfupa uliomshinda fisi mimi nitauweza?" lakini nadhani hii ni mtazamo tu. Wewe jaribu kujitambua kuwa una nafasi gani kama mwanamke kitu ambacho wengi kinawashinda, kuwa na watoto sidhani kama ni kipingamizi labda uwe nao wengi kiasi cha kuathiri uchumi wako na huyo atakayekupenda kukuoa. Ushauri, unatakiwa ujipende, ujielimishe sio lazima darasani ujue ulimwengu unaendeleaje na usiwe mvivu wa kufikiri kiasi kwamba mtu akiongea na wewe u-synchronise naye.
     
  4. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kwa nini unafikiri ili mtu akupende inabidi uwe attractive? Love is myth..huwezi kujua ni kwa sababu gani mtu anakupenda.. Kuna vitu vingi sana na kuna uwezekano hivyo unavyovihisi havipo!

    Jitulize kwa imani yako..kama imeandikwa..basi itakuwa hivyo!
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,034
    Likes Received: 9,721
    Trophy Points: 280
    Wako wanaume wengi tu wanaweza kukupenda wewe pamoja na wanao. Usikate tamaa mapema mapema.
     
  6. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Siamin kuwa thaman ya mtu inaweza kushuka, labda mvuto?.
     
  7. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    una umri gan? Na watoto wangap? Na unaish wapi?
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Sasa m2 umeisha zeeka nani akutake tena!?
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Usilkatee tamaa
    Mamake ...
    Mtoto si sababu kabisa..
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wewe kwanini unmwambia ivi mwenzio?
    amezeeka umemwona?
    kuzaa mtoto ndo kuzeeka ..ata km amezaa na miaka 26 ndo kazeeka?
    usimvunje moyo mwenzioo..tabia mbaya tu mwone vile
     
Loading...