Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inatakiwa diesel 25,000 mts - cif mombasa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Edylux, Jan 3, 2012.

  1. E

    Edylux Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Salaams wana JF,

    Inatakiwa Diesel tani 25,000 kwenda Mombasa katika muda mfupi iwezekanavyo, preferably yaliyo kwenye
    high seas. Inaweza kuwa biashara endelevu.

    Mwenye kuwanayo/fununu atoe bei na muda wa kuyafikisha Mombasa (delivery time).

    Malipo ni kwa njia ya LC.

    Rgds,
    Edylux
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Check Pm
     
  3. k

    kotinkarwak JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaliyo kwenye high seas?!?!?!?!
    Kwani hii biashara ya kusubiriana mteja, kwa kuituma meli high seas.....
    Be real ndugu yangu, au na wewe umepata fununu tu?

    Ndio za kupewa tender pasipo kujua jinsi biashara inavyofanyika....
     
  4. B

    Borat Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania ndio maana haiendelei sasa wewe umepata tenda hata pakuyapata hupajui
    Hizo meli zitakazokuwa high seas zinasubiri kuuza bila kuwa na order ?
    Ndio maana Mataka kaiba ATC sasa na wewe chukua chake usepe tuu
     
  5. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wajameni, mie nafikiri kama umeona jamaa haielewi hiyo biashara vizuri ni vema ukamfafanulia jinsi inavyofanyika hapo utakuwa umemsaidia sana, si unajua kila mtu yupo ktk harakati za kujikwamua kiuchumi?
    Thanks mkuu
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,759
    Likes Received: 1,885
    Trophy Points: 280
    Mi ni mdau wa mafuta, hakuna atakaekubali kushusha tu-lita 25,000 tu from high seas, hiyo ni kitu kidogo sana
     
  7. E

    Edylux Member

    #7
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Shark:

    mts ni metric tons (tani) na sio litres (lita)

    endelea mdau wa mafuta
     
Loading...