Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inasikitisha Sana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiguhu, Jan 17, 2012.

  1. Kiguhu

    Kiguhu Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Suala la timua timua hapa nchini. Imakuwa kama tz ni nchi imbayo ni tajiri wa wataalamu wakati hata wakologa udongo wa kujengea tuanawapata toka china, Tutafika kweli kwa mtindo huu tukisahau ni gharama gani tumetumia kwa wale tunao watimua na athari za kuwatimua. Je tumelidhika na haya???
     
  2. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kikwete aje jf tumwambie cha kufanya sio wanamsifia fb hovyo!
     
  3. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huyo jamaa ni sikio la kufa
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    ukicheki wall yake ya FB ilivyojaa micoment ya kumsifu?
    Utasema Rais si ndo huyu? Kumbe daah...
     
  5. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Shida yetu wabongo ni hatufuati sheria zilizowekwa za kumiliki ardhi, mtu anaamua kujichukulia ardhi (mali ya serikali) na kuanza kujenga nyumba/kulima shamba au kumuuzia mwingine kiwanja/shamba bila kufuata taratibu zilizowekwa, baadaye anarudi kulalamikia serikali ati ina timua timua. Tembelea nchi za wenzetu hakuna vitu kama hivi. Kama jangwa lipo, kama limsitu lipo hakuna uvamiaji na kujenga/ kulima ki holela holela
     
Loading...