Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inashangaza

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Masika, Nov 2, 2010.

  1. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana jf
    hivi kwa nini majimbo ambayo ccm imepigwa chini matokeo
    yamecheleweshwa?
    Kuna nini hapo?
    Tujadili
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Umejuaje kama wameshindwa wakati matokeo hayajatangazwa?
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Hivi uwanja huu ni wa matokeo siyo wa mijadala ya matokeo hewa.....tupo wote hapo?
     
  4. E

    Epifania Senior Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jibu ni kuwa walikuwa wanajaribu kuangalia reaction ya wanachi kabla ya kutangaza. Wanatangaza baada ya kuona kwamba hawana jinsi na ni hatari kutangaza vinginevyo. Pole zao, ni kama msiba maofisini sasa.
     
  5. K

    Kishazi JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 449
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Iko wazi, angalia Kawe, Ubungo, Arusha, Hai, Mbeya. Hayo matatu ya mwisho (Arusha, Hai na Mbeya), walikuwa wanagoma kutangaza mpaka wananchi wakafanya fujo ndio wakatangaza. Kawe na Ubungo wanasuasua, wakati kuna habari za uhakika (110%) kuwa Chadema imeshinda katika majimbo haya mawili. CCM ni waoga wa kupigwa chini, na mwaka huu mmepata message kuwa hatuwatakiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.....!!! Mnanuka udini, undugu, ufisadi, rushwa, umbumbumbu, ukilaza na kila kero ya dunia...........!!!! Hakuna mtu mwenye akili timamu atakipigia kura chama cha CCM, labda awe amekubali kuhongwa T-shirt, au kuhaidiwa hela, au uongozi wa kitongoji n.k. Kitu ambacho ni aibu ya hali ya juu....!!!

    Upinzani hoyeeeeeee......!! Wananchi wa Tanzania mmenipa raha mwaka huu, tunataka bunge lenye akili na mchakamchaka, mabingwa wa kusinzia.
     
  6. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Mfano kigoma mjini Chadema walishinda ccm wakagoma kusaini na walipofanya recount wakachakachua ccm wakashinda inabidi tujue kwamba yale maamuzi magumu yaliyosemwa na Dr. SLAA ndo kama yale ya Arusha Mwanza na kwingineko bila vile ungeshangaa ccm wanashinda.
     
Loading...