Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inanisikitisha sana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by JICHO LA TATU, Oct 24, 2012.

  1. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana jamvi, Suala hili ni kwa wale wanaume au wanawake wenye tabia ya kupekua simu za wapenzi wenu. Sikatai Suala la kukagua simu bt tatizo ni namba mnazokutana nazo kwenye hizo simu za wapenzi wenu, hivi umekuta namba jina ni la mwanamke au mwanaume bila ya kukuuliza huyu ni nani bs wewe unachukua simu na kuanza kupiga kwa namba husika, EEH NDO NAKWAMBIA UKOME KUWASILIANA NA MUME WANGU/MKE WANGU KILA SIKU NAKUTA MISCALL ZAKO MARA HIVI MARA VILE(TENA HASA WANAWAKE). JAMANI WENGINE NI WAFANYAKAZI WA HAO WAPENZI WENU MSIPENDE KUKURUPUKA BILA KUJUA HUYU NINAYEMTUKANA NI NANI KISA TU UMEKUTA MSG LABDA IMEANDIKWA JITAHIDI TUONANE...... AAH SIYO VIZURI HIVYO HATA KAMA NDO ABIRIA CHUNGA MZIGO WAKO HII IMEZIDI WAJAMENI.
     
  2. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ndo wanachunga mizigo yao wenzio !oh
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    haya....tutaacha....
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    haya....tutaacha....hatutukani tena....
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,793
    Trophy Points: 280
    ndio muache, hasa wewe hapo...
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mie napekua hadi makalio, namba zingine wanasevu huko
    Kalagha baho, mjini hapa, sina jembe zaidi ya buzi lol
     
  7. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kha! upo? umepotea kweli.
    ulikua busy ukikagua simu ya mmeoo nini....!
     
  8. YETOOO

    YETOOO Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatuachi kukagua ila kutukana inabidi tuache.....
     
  9. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kuna mtu kaniambia "wivu ni kipimo cha mapenzi" hivi ni kweli? kama sukari inavyopimwa kwa kilo au maji yanavyopimwa kwa lita!!!
     
  10. Rubuye123

    Rubuye123 JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,034
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160

    msiache tu...MKOME KABISA!nachukia sana kupekuliwa mimi aisee!we umeniikuta mi nina li-historia tayari,wenzako waliopita wakishikana mikono wanafika mpaka ''kwa iddy,toka AICC'',afu we uje unichunge leo!!naweza kujichunga ndo maana nime-settlte down na wewe!mkome kabisa!
     
  11. Rubuye123

    Rubuye123 JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,034
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160

    jamaa yako moto anauota aisee!punguza ukorofi kidog basi,eenh mwanamke!
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    ila akituma msg inasema

    'bby nimekumiss, natamani umikumbatie'

    ajiandae kumwagiwa tindikali
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    eeh....kweli upo serious.......
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Unapekua ili nini?
     
  15. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Mapenzi ya kitoto hayo.
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    he he he, hata mie nafuata yake.
    Kanikataza kusuka maweaving, nimeacha

    kanikataza kuvaa hereni kubwa, nimeacha

    kanikataza kuvaa viatu virefu nimeacha

    kanikataza suruali, nimeacha

    sasa kwa nini na yeye nisimshirikishe na kasheshe zangu?

     
  17. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,776
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mmh sasa wee mpenzio asijue watu unaofanya nao kazi...
     
  18. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    nimechaka moaka mbavu zinaniuma du we mwisho wa mambo ukukuta hajachamba uambulie mavi kwiwkiwkwiwikwiwkwiwi
     
  19. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    lara 1 hebu njoo huku waambie jinsi yakuzikagua cm hao kalagabaho wasijue maana wengine wanachemka wanakamatwa mabuzi yanalalama huku akati mjini hapa watu hawana majembe wana mabuzi tu ati kwikwiwkiw Kongosho umenchakesha sana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ukiwa na gari usimwogope trafiki.

     
Loading...