Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inakuwaje Waziri aseme ndio serikali inatambua uhaba wa vitabu mashuleni?!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kahaluaJr, Apr 21, 2012.

  1. k

    kahaluaJr Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu mie nasikitikana sana mara kwa mara nikisikia mawaziri wakisema ooh serikali inatambua kuwa kuna uhaba wa vitendea kazi mashuleni?Sasa swali la kujiuliza kama kweli wanatambua hilo ni kitu gani kinawafanya wasinunue vitendea kazi hivyo?Pili nilimshangaa sana waziri wa Elimu anasema ati serikali imedhamiria kutumia hela ya chenji iliyorudishwa kutoka England ili itumike kununulia vitendea kazi kama vitabu nk.Swali lingine je kama kusingekuwa na chenji hizo wangefanyaje? Na je bajeti ya Elimu au ya kuboresha Elimu iko wapi?na kama wanatumia cheni hiyo zitakwenda wapi zile fedha ambazo zilishapitishwa kwenye bajeti???Naomba ushirikiano wa kudiscuss, hii ni kwa maendeleo ya nchi yetu tuweke siasa pembeni Ahsanteni:crying:
     
  2. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Hatuwezi kuweka siasa pembeni kwa vile umeileta kwenye jukwaa la siasa.
     
  3. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Hebu lala kwanza ukiamka kale mtori uondoe ze laga mukichwa then urudi kuchangia, maana unaonekana kama mjivuni flani vile. Kama huna cha kuchangia hebu kumbatia mkeo ulale au fungua fridge ongeza moja ya kulalia mazee.
     
Loading...