Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inakuwa vp pale masharti ya dhamana ya kiongozi ya UAMSHO yanatekelezwa hivi?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Gangi Longa, Oct 22, 2012.

  1. G

    Gangi Longa Senior Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Ndg wana JF,

    Nimejaribu kuangalia kufikishwa kwa kiongozi wa UAMSHO Sheikh Farid Hadi mahakamani na nimeshtushwa na masharti aliyopewa ya dhamana maana yamekaa kimtego mtego! Yaani kama yanataka kutengeza heros na heroines! Anahitajika kudhaminiwa na watu wawili mmoja toka serikalini na wa pili toka viongozi wenzie wa kidini!

    Je umepata kufikiria hili tego linaweza kuibui mambo makubwa huko Zanzibar? Ni vp pale Maalim Seif na Kadhi Mkuu wa Zanzibar watakapojitolea kumdhamini? Kitu ambacho naanza kukihisihisi? Je SUK itavunjika ama vp? Na ni nini mstakabali wa Muungano baada ya hapo?

    Tukae chonjo kusubiri
     
  2. e

    enzihuru Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dhamana ni haki ya msingi ya mtuhumiwa kama hauna kitisho aliwapo nje.
     
  3. T

    Top Cat Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    rejea sheria ya magaidi....hawadhaminiki
     
  4. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 280
    Wale ni magaidi hawadhaminiki... Ningekuwa hakimu
     
  5. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwani mimi mwalimu wa shule ya msingi siwez kumdhamin? Au mpaka mwenye cheo cha uwaziri au makamo wa rais?
     
  6. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,743
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Du pakali hapo km Seif atamdhamini mtu anayedai katekwa na Serikali
    Tusubiri trh 25 dhamana haikusema hivyo la sivyo waongeze mauaji ya Polisi ambayo. Hayana dhamana
    Kupitia ITV na Farouk Karim katuonesha hao wadunguaji wa FFU toka bara na gari la JW lazima wanyaze Uamsho la sivyo kifutwe
     
  7. U

    Usama New Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania kwa kufuata mkumbo,Ouph!!!nani kakuambia huyo ni gaid kama si ulimbukeni?
     
  8. e

    emmanuel christopher Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo kiongoz hana tofaut na gaid msbishe jaman,au mltaka ad alpue mabom ndo mjue na yy ni gaid? Ktendo cha kuatarisha aman ya nch 2 ni ugaid tosha coz inaeza kugharim maisha ya wa2 weng km ilvyotokea z,bar.
     
Loading...