Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

In tz, no one is responsible

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nahavache, Jan 31, 2011.

  1. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2011
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi kwanini Tanzania hakuna utamaduni wa kuwajibika mtu unaposhindwa kazi? Angalia matokeo ya form four: Matokeo ya ajabu sana haya. Division one: 5,363, Divison two: 9,942; Division three: 25,083; Division four: 136,633 na Division zero: 177,021. Yet, nobody is asked kwanini iwe hivi? Unajua matokeo ni mabaya na hapa wamefeli hata kama biashara ya shule za VODA FASTA isingekuwepo. Dowans: NO ONE IS RESPONSIBLE, Rada: NO ONE IS RESPONSIBLE, Umeme wa mgao: NO ONE IS RESPONSIBLE.
    Does is means all mess we see in our country, NO ONE IS RESPONSIBLE?????
     
  2. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hata wewe unatakiwa kuwajibika kuitoa CCM madarakani. Kuandika thread tu hakutoshi, kama una machungu na maovu ya watawala hawa madhalimu ili taifa linusurike!
     
  3. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2011
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa nilipo nilifanikiwa kuwabadilisha wanakijiji wenzangu huko Hai na kuibwaga CCM ubunge, baada ya kuwaeleza kiundani zaidi walivyofanya makosa kumchagua diwani wa CCM. Imenigharimu sana zaidi ya dola 1000 kupiga simu tuu kila wakati na siyo kwa gharama au mtu anirudishie. Nipo karibu nao na tutakwenda na kubanana.
     
Loading...