Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

In love with a lost photo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Iteitei Lya Kitee, Jun 8, 2010.

  1. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2010
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wadau last week nlienda chuo kimoja hapa City Centre katika pita yangu nkaokota passport size ya kiumbe kimojaaaaaaaaa saaaaaaaaafi kabisa kinavutia machoni.
    Hii picha nimekua nayo almost 3weeks now na sijui wats happening to me cause nahis am falling for it.
    Nisaidie,nishaurini NIFANYE NINI mie,
    Nimevutia na nimependa kiumbe hiki kilicho katika picha hii.Ningependa kukijua zaidi na hata kufikia hatua ileeeee ya altareni.
    Please advise
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    huh!

    wasi wasi wangu ni kuwa yako wewe si love kwa kuwa si rahisi ku fall in love na picha tu hata jina lake humjui..........

    anyway pengine mwenzio ana mke na watoto 3 ................si utamharibia tu?

    weka picha pembeni endelea na maisha yako ..........

    au waweza toa tangazo la kuokota picha, ukasema alivyovaa na muonekano wake ulivyo aje 'kuchukua' picha yake
     
  3. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    mh...
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hii ni XXL:A S tongue:
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Tuwekee hiyo picha basi tuione kwanza!
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Kule kwetu Iteitei lya Kite maana yake ni andawea a.k.a chup.i ya mbwa....

    Sasa mama Chup.i ya mbwa kwanini usiache tabia ya kuokotaokota vitu njiani kama pyupil wa nasare skuli wa shule za misheni? Siku moja utajaokota mabomu kama yale ya mbagala. shauriyo!!
     
  7. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kweli... labda ni mwana Jeiefu
     
  8. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nimejiuliza wats up with that name??
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kubwa kuliko..............
     
  10. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2010
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamani am fallling for this phoottooo some one help plzzzzzzzz
     
  11. Pomboo

    Pomboo Senior Member

    #11
    Jun 8, 2010
    Joined: Jun 8, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole sana! nenda haraka kwa mchungaji jini mahaba anaanza kukunyemelea
    Jichunguze vizuri ndoto zako siku hizi ziko vipi
    Take Care
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unataka msaada gani wa kiroho au wa kimwili?
     
  13. K

    Kifimbocheza JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2010
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 435
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Wewe Unaota ndoto tena za Mchana

    Unafall in love na picha ya m2 hujamwona live

    Nenda kalale una usingizi wewe...........toka hapaaaaaaaaaaa
     
  14. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ROFL Chrispo !!!!
     
  15. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Una maanisha zis photo??????????????
     
  16. K

    Kituko JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,961
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280

    DADANGU WA KICHAGA, ZAMANI NILIKUWA NAJUA WEWE NI 'MSOLO' KUMBE NI 'ENDITO'

    WATU HAWAJAKUELEWA KABISA HASA HAPO KWENYE NYEKUNDU, KIUMBE UNACHOZUNGUMZA WEWE SIDHANI NI KAMA SISI TUNAVYOFIKIRIA LABDA NI SURA YA MTU, MIMI KWA MTAZAMO WANGU NADHANI UMETUMIA NAHAU YA HALI YA JUU KUELEZEA UNACHOHITAJI JAPO SI RAHISI WATU KUKUELEWA, MIMI NADHANI UMEONA KITU AMBACHO HUJAWAHI KUKIONA MACHONI MWAKO, UKAKIPIMA NA UKAONA KINAKUFAA NA KISHA HAMU IKAKUPATA YA KUTAKA HICHO 'KIUMBE' KIWE MALI YAKO WEWE MWENYEWE, bASI DADANGU KAZI UNAYO, HAKUNA USHAURI UTAKAO KUFAA HAPA, HICHO KIUMBE NI CHA KUFIKIRIKA TU NA UKAE UKIJUA KINA MWENYEWE NA TABIA ZAKE WE HUZIWEZI
     
  17. RR

    RR JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    ]Picha???? Umeokota??? Basi jaribu pia kutafuta humu mtandaoni utapata nzuri zaidi! Then uta'fall in love' kwa raha zako...
    Am out.
     
  18. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Lazima ushangae Baba Askofu ...........baaada ya muda ni huyu huyu anakuja kukuomba uwafungishe ndoa na mwenye PICHA! ................miezi miwili baadae anarudi hapa JF ooooooooooooooh mimi ndoa yangu!

    Tafuta tiba ndugu yangu sio bure hicho kichwa chako!
     
  19. bht

    bht JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kwa style hii acheni ndoa zipoteze maana!!!!!!!!!!!!
     
  20. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Msaidieni jamani .... Inawezekana ndio akawa mwenzi wake wa maisha, kuokota picha ndio ikawa source.
     
Loading...