Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imevuja toka ccp kilimanjaro.

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by PISTO LERO, Mar 31, 2012.

  1. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Katika kikao kilicho fanyanyika kwa siri kati ya raisi kikwete na maofisa wa chuo hicho,wamekubaliana wanafunzi waliohitimu mafunzo ya polisi jana,wote waletwe arumeru kwa maelekezo maalum watakayo pewa na viongozi wao wakiwa huko arumeru.habari hizi nimezipata toka kwa mmoja wa wahitumu hao,safari ya kuja arumeru itaanza saa kumi alfajiri.

    NYONGEZA: MAWAKALA NA WATAKAO HUSIKA NA USIMAMIZI AU UANGALIZI WAKATI WA KUHESABU KURA NA KUZISAFIRISHA KUWENI MAKINI NA MAGARI YENYE NAMBA ZA DFP NA STK YATAWASIMAMÌSHA MKIWA NJIANI MKIELEKEA KWENYE MAJUKUISHO,KUNA VURUGU ZITATOKEA MKIWA KWENYE USAFIRISHAJI WA KURA HIZO MTOA TAARIFA ANAWASIHI MSIPANIKI KWANI NI KITU KILICHO PANGWA,KUNA MAGARI YATAKUJA WAKATI WA KUHESABU KURA MSIMRUHUSU YEYOTE KUTOKA KWENYE MAGARI HAYO KUINGIA KWENYECHUMBA CHA KUHESABIA KURA JAPOKUWA WATAKUJA KAMA MAOFISA WA POLISI.

    nitarudi badae
     
  2. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    sielewi hao polisi watakaa meru kwa muda gani kwani vita vya wameru haviishi kwa mtutu wa bunduki.
     
  3. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    mwaka huu wanalo.usisahu kumkumbusha rafiki yako punde wakipewa maelekezo akumwagie uweke hapa.
     
  4. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Habari ambazo nimedhitisha ni zaidi ya askari 600, waliohitimu wanapelekwa huko arumeru
     
  5. k

    kagame Senior Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukisikia kuona ajira chungu ndo hapo, umemaliza mafunzo ccp na kukutana na hasira za wameru, wallahi wanakutenganisha shingo na kiwiliwili ukiwaibia kura zao kesho, nawaonea huruma hao kuruta iwapo watashiriki ujinga wa magamba wa kuiba kura.
     
  6. Didia

    Didia JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 704
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    naweza kuta wanavitambilisho vya kupiga kura tayari kwa uchaguzi hapo Usa baada ya hapo wanavaa magwandwa kusubilia vurugu
     
  7. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    gone are yhe days when kurutaz wanatumika kama nguruwe
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nimefanikiwa kupata picha yao nitaweka naona net inasumbua sana saizi.
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wameru hawaibiwi waungwana!
    Nassari mbunge mteule Arumeru wakubali wakatae
     
  10. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,673
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Pls weka mambo hadharani!
     
  11. R-CHUGA

    R-CHUGA Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Waje hata na vifaru cha moto watakiona kesho.
     
  12. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Watu hawawajui wameru, wanawafananisha na wanyamwezi wa Igunga, watuulize tuliowahi kuishi nao ukimdhulumu mmeru tafuta pa kutembelea, vijana wa kimeru jasiri halafu ubabe kwao uko kwenye damu. Mimi sina wasiwasi kabisa kuwa kura zitaibiwa labda kura za CDM zisitoshe kihalali.
     
  13. M

    Mwanyava JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Most likely maelekezo maarum ni kupiga kura kwa ajili ...
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Na wanaenda kupiga kura, kweli CCM wezi
     
  15. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Vijana wakipata maelekezo.

    IMG_5625.JPG
     
  16. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ninachoweza kuwasihi viongozi wa chadema,watafute taa za karabai na ziwe zinawaka muda wote wa kuhesabu kura,au tochi zenye mwanga mkali kuliko disko light.maana lazima wakate umeme ili wachakachue.mchezo hu lema anaufahamu vizuri sana,lakini wanaarusha walìkua wamejipanga vizuri walipozima tu ziliwashwa tochi kama 30 hivi kwenye kituo kimoja zenyemwanga mkali kuliko za sungusungu.
     
  17. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nimekutana na Malori manne ya ccp maeneo ya Maji ya chai muda wa saa 7 mchana yakiwa yamejaa askari nikafahamishwa kuwa yanaenda Arumeru! Hii habari itakuwa ni kweli kabisa. Ninachojiuliza ni kwamba, mbona tayari kulisha jaa askari Arumeru!? Au ndio wanaenda kupiga kura za maruhan?
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Si bora wangekuwa wanakuja kutuliza vita sasa, hao washafundishwa wizi wa kura kwahiyo wanakuja kuiba kura
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwanini na wao wasiwe na akili timamu ya kutambua uovu unaofanyw na serikali ya magamba na kuamua kuwasaliti wakati huo wa kuiba kura ama nyie polisi mnaifurahia hii hali?
     
  20. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,111
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    ebana noma kama hii ni true basi tumekwisha
     
Loading...