Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imekuwaje tena?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nexus white, Mar 9, 2012.

  1. nexus white

    nexus white JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    [h=2]Waziri mkuu alisema wamejipanga vizuri sana katika mgomo huu wa madaktari, sasa inakuwaje tena wanaenda mahakamani kusitisisha mgomo, nilidhani wataleta madaktari kutoka nje ya nchi na pia kuajiri wapya, kweli nimeamini serikali ya watukutu haifunzwi daima.[/h]
     
  2. U

    UMMATI Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    serikali ipi mbona nchi hii tangu 2005 haina serikali!!!!!!!
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,185
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Mkuu hapo kwenye red mpango wenyewe aliokuwa anasema Pinda ndiyo huo wa kuitumia Mahakama.Hovyo kabisa utawala wa baba Mwanaasha.
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Subirini mipasho muda mchache atakapohutubia wazee wa jiji la D'Salaam.
     
  5. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikia ameahirisha kuongea na vikongwe mpaka kesho saa 5 ni kweli?
     
  6. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mods unganisha huu uzi na ule original. mnajaza server tu unnecesarly.
     
Loading...