Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imani yangu!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KARIA, Sep 11, 2012.

  1. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nina imani walio tutangulia wana uwezo zaidi kuliko sisi kwa kila kitu! Maana wazee wetu walio tutangulia walikua na pa kukimbia kufanya mitambiko! Mwenye wazo tofauti please!
     
Loading...