Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

..Ilikua Mv Bukoba..sasa Mv spice...isije ikwa Mv Liemba?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mtu chake, Sep 13, 2011.

  1. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,861
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    ..Ni kawaida yetu watz kulaumu na kutoa lawama/shutuma//pindi itokeapo Ajari.....baada ajari ya juzi huko znz..na baada ya kupitia habari tofauti tofauti..kuwa Mv Spice kuwa ni ya zamai..yaani imechoka...

    sasa nauliza kama hiyo Mv Spice ilikua ya zamani...vipi Ile Mv Liemba kule Kigoma? ziwa Tanganyika?

    maana nayo Mv Liemba ni ya long time..toka enzi za mkoloni..je inafanyiwa ukarabati wakutosha?


    Nawasilisha
     
Loading...