Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ili mradi wewe ni Jf member ujumbe huu unakuhusu (muhimu)

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Sep 16, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kitambo nimesugua kichwa ni zawadi gani nimpe kila Jf member na hatimae nikapata hii .
    Wewe member unaesoma haya niandikayo hii ni gift nakupa , kupitia ujumbe kwamba :-

    KATIKA maisha kamwe usijikumbushe matatizo yako yaliyokwisha pita .
    Sababu
    Yanaumiza !

    AIDHA usiwaze sana yajayo,
    Sababu
    Yanatia hofu !
    Maisha ni hapo ulipo, kwa maana ya muda huu ulionao .
    Wangapi-wangapi walipanda vitandani mwao wakiwa wazima kwa afya zao, huku vichwani mwao wana chanel lukuki za kuboresha maisha yao .
    Lakini pakaamkwa asubuhi majina yao yamebadilika wakaitwa maiti ?

    MAAZIMIO yako ni kielelezo cha maisha bora yajayo.
    Tazama mbele kwa kujiamini .
    Geuka nyuma kwa tahadhari .
    Na angalia hapo ulipo kwa matumaini .

    My fellow member, nakutakia mafanikio mema katika jitihada zako za kimaendeleo katika kila ulichokidhamiria .
    Jumapili njema,
    Judgement .
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    jg katika hili sina zawadi ya kukupa zaidi ya kukutunuku charminglady!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,188
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Asante sana,zawadi ni nzuri nitaifanyia kazi!!
     
  4. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,596
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Asante sana. Kweli ni zawadi nzuri, ubarikiwe!
     
  5. k

    kalikenye JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 1,504
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Shukrani kwa neno muafaka
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    siku hizi unatoa zawadi za watu??

    Naomba unipe zawadi ya mtu.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Nashukuru.
    Lakini hebu ngoja nikupinge kidogo:

    Usipoangalia nyuma unaweza jikuta unarudia makosa.
    Geuka nyuma utazame ulipojikwaa ili siku ingine upite kwa tahadhari.
    Bora ukweli mchungu kuliko Uongo Mtamu (Rejea Signecha ya Booooflooo)

    Ni vizuri tukawa na wasiwasi kuhusu kesho ili tujiandae kuikabili hiyo kesho.
    Tusipowaza kuhusu kesho ni ngumu kusonga mbele..

    Hapa nakubaliana na wewe.

    Shukrani Mkuu.
    Wishing you the same.
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Si vibaya kukumbuka past ili usije anguka kama mwanzo!
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Bebari ! Unataka niuwawe ?
    Wewe huntakii mema .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Thanks, just do at your level !
     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Asente !
     
  12. Paloma

    Paloma JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 5,344
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Azande zana mkuu
     
  13. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Thanks
     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Unataka zawadi ya mtu kumbe! Basi namie najitoa kua zawadi yako.
     
  15. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #15
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nikujibu hivi , la kwanza kuwaza ya nyuma! Kunajibiwa na "geuka nyuma kwa tahadhari "
    La pili , kuwaza ya jayo nimeisemea "usiwaze sana yajayo maana yanatia hofu" it mean , waza but not much !
    Ingesoma "usiwaze kabisa yajayo" ingeleta maana unayosema.
    Nway thanks for comments .
     
  16. M

    Mkumbavana Member

    #16
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maisha ni historia,so ya jana,leo na kesho lazma yakumbukwe na kufikiriwa
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Asante sana. Karibu ugali na tembele la karanga
     
  18. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #18
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Poa poa Mkuu. Pamoja
     
  19. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #19
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kwa vyote asante, but Karanga tu , hapo ndo kwangu mtihani !
    Afu rejea kule kwenye uzi wa yule aliyependekeza tujuane kwa majina ya nchi na capital city , ulipojibu Makirikiri kuna pills zako kachukue umeze!
     
  20. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #20
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    azante zana mkuu'
     
Loading...