Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ikulu, chekini na idara ya hali ya hewa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bu'yaka, Jan 17, 2012.

  1. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 525
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    [​IMG]

    Schedule za JK za kiswahili swahili hazina planning wala timing, kazuka sehemu kwenye tukio la nje huko Morogoro bila ya watu kucheki na idara ya utabiri wa hali ya hewa! Hizi ndizo planning za viongozi wetu, halafu tunajiuliza kwa nini wanatuingiza chaka kila siku.

     
  2. Zagazaga

    Zagazaga JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    imekula kwake mkulu
     
  3. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hiyo heading yako IKULU kuna nani sijui unaye mpa ushauri maana wote wako likizo tangu2005
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    mvua ni baraka japo kuna miavuli
     
  5. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 525
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    kama mvua ni baraka kwa nini wameingia mitini?

    wangekaa walowe wapate baraka zaidi... hahaha...
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    kwani wewe ukifa si unaamini kuwa unaenda kwa mola wako..mbona huombi kufa sasa
     
Loading...