Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iko wapi sauti ya wakulima?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Byendangwero, Dec 25, 2010.

  1. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Takwimu zinaonyesha kwamba zaidi ya asilimia 65 ya watanzania walio masikini wa kutupwa, ni wakulima waishio vijijini. Aidha tafiti zinaonyesha kwamba masikini hao mara kwa mara huwa wakilazimishwa kuchangia miradi ya maendeleo kwa viwango vinavyozidi vyanzo vyao vya mapato. Chukua mfano wa hizi shule za kata, ambazo serikali ya awamu ya nne inajivunia; huku Kagera, kwa viwango vilivyokuwa vimewekwa, familia masikini zililazimishwa kuchangia hadi asilimia 80 ya pato lake la mwaka kifedha. Swali langu ni je kuna chombo chochote katika jamhuri hii kinachowakilisha wakulima? Na kama kipo mbona sauti yake haisikiki? Naomba majibu kutoka kwa wana JF
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unataka sauti gani ya wakulima zaidi ya ile wakati wa kupiga kura? That's enow
     
Loading...