Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iko wapi furaha Jamani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Akagando, Jun 6, 2012.

  1. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Habari za Asubuhi wanaJF.nimekuwa katika swali kila siku kwamba Furaha zaidi upatikana ukiwa Singleau ukiwa kwenye inrelationship.Jamani wanaJF Msaada zaidi kwa hili?
     
  2. Elisha Mashamba

    Elisha Mashamba Verified User

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Furaha zaidi upatikana ukimtegemea Mungu.
     
  3. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Amina.
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Ukiwa single_but uwe player mkuu....hapo ni full joy.

    Nb:ukimwi upo na unaua_play safe!
     
  5. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    kumbuka hata wataalamu wa kisayansi wana sema hakuna dawa ya kukinga ukimwi asilimia 100%.kwa hiyo hata kuwa single hakuna furaha.
     
  6. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    ukiwa single kuna raha yake married pia kuna raha yake.
     
  7. y

    yaliyomo yamo Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na hyo ndo habar kamili
     
  8. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    we usiki yanayo tukia mjini mara mke wa mtu kafuma gesti at the same time mme anaye anatembea na housegirl hiyo sio furaha pia unaweza ukawa single ukaingia majaribu ya kutamani wake wa watu.bado sijaona furaha zaidi hiko wapi?
     
  9. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Furaha inategemeana wewe mwenyewe unavoitafisiri, unaweza ukawa single usiwe na furaha au ukawa na furaha, unaweza ukawa kwenye relationship ukawa na furaha au usiwe na furaha so in short furaha inakutegemea wewe mwenyewe kuicreate na sio mwingine. ITS ALL ABOUT YOU
     
  10. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Furaha unaitengeneza mwenyewe!
     
  11. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    inategemea ukiwa singo vitu gani huwa unainjo na ukiwa katka mahusianao kama mwenza wako anakupa vile unavyotaka...mi kwangu kote kote singo shangwe kama kawa ....kwenye mahusiano kama ilivyoandikwa.
     
Loading...