Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Igunga: Nani kasema Rostam kaachana na siasa uchwara? Helikopta za CCM amezileta yeye

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Zak Malang, Sep 30, 2011.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wakuu: Mnaona jinsi CCM wanatumia ufisadi na mafisadi kama mtaji wa kisiasa? Nani kasema Rostam Azizi ameachana na kampeni za hapo Igunga? Yumo hadi shingoni.

    Zile helikopta mbili za CCM ni yeye ndo alizileta na kuzigharamia. Halafu alijidai anaachana na siasa uchwara! Thubutu! Tatizo ni kwamba ukishakuwa fisadi ndani ya CCM katika nchi hii, basi unakuwa mtumwa tu, utafanya kila kazi unayoambiwa bila kuuliza. lau sivyo........
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nami nimesikia kutoka kwa jamaa yangu aliye Igunga kwamba ni yeye RA ndiyo alizileta hizo helkopta za CCM!
     
  3. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    wanajua namna anavotuibia na uharamia wake! Walimtisha kumfilisi ikabidi asalimu amri.
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,034
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    ccm ni maslahi binafsi mbele
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,830
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    amefurahi sana kusikia TANESCO wanamlipa hela za DOWANS hvo kaona sio iiiiiiiisshhhhu
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Una uhakika gani?
     
  7. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi kukodi Helicompta mbili kuna gharimu bei gani ukilinganisha na kiasi atakacholipwa na CCM kutokana na mkataba ya TANESCO? Nafikiri CCM wameamua kutumia kisingizio cha mkataba kumuwezesha Rostamu kukusanya hela ya kampeni mwaka 2015.
     
  8. twahil

    twahil JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 2,406
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    Baba yako akiachana na mama yako haiondoi wajibu wa yeye kukuhudumia kama kukulipia shule n.k.Hivyo Rostam alisema ameachana na siasa uchwara lakini alikiri kwamba ataendelea kuwa mwana CCM mwaminifu.Kama ni kweli yy ndie ametoa hizo helkopta basi ni wajibu wake maana mwanachama hawezi kukiombea chama chake mabaya,hajawa Shy-rose bhanji.Acheni wivu,nyie mbona mna Ndesa anawapa helkopta hatusemi? Au mnataka kusema ndesa pesa ni msafi?.Mbowe amekwisharudisha pesa ya penshen za wafanyakazi NSSF?
     
  9. usininukuu

    usininukuu JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siasa uchwala ni nguzo ya CCM hawaswezi kujinmasua ktk hilo.
     
  10. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hizo zitarudi kupitia 94bn/- za Dowans! When a fidadi always a fisafi!
     
  11. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo sasa hivi Magamba yameachana na "siasa uchwara" baada ya lifisadi limoja (RA) kujivua gamba lililokwama kiunoni?
     
  12. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    I can't biliv this postcomes from you, sasa ulivyyokuwa unalialia gamba gamba kumbe ulikuwa unawatapeli watanzania au kwa sababu umejificha nyuma ya hii ID basi unafikiri hujulikani?????? Aisee nyie vijana wa leo wa CCM na hizi siasa zenu mnatupeleka siko kabisa. Yaani mchana gamba usiku ahh! nilikuwa natania tu bwahahahah ahaha ahahaha!!!!!!!!!!! Rostam ndiyo kidume chenu huko CCM hahah ahahahahah.

    Mkuu ubnatia aibu mno, si ni wewe juzi juzi ulikuwa unatuhumu watu kwamaba wametumwa na mafisadi ukuhujumu? Sasa iweje unawasifia tena wale uliowaita mafisadi?
     
  13. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kama walivyo CCM na CUF hawaachani mpaka kufa, ndoa yao ni nzuri sana na hivi karibuni watapata mtoto.
     
Loading...