Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

If this is a true solution to "ajira kwa vijana".........

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ARKADI MAKONA, Oct 30, 2011.

  1. A

    ARKADI MAKONA Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mwanasiasa mmoja(EL) husisitiza kuwa njia mbadala ya kukabiliana na tatizo la ajira kwa vijana hapa nchini ni kutumia rasili mali zilizopo kukopa fedha toka nje na kujenga viwanda hatimae kuweza kuwapa vijana ajira.Je kama this is possible kwanini Watz tusichukuwe hatua hii? Au ndo kusema tutampaisha EL kisiasa??? NAOMBA KUWASILISHA
     
Loading...