Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Idd njema wote

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Nov 27, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Kwa wale wasoma vitabu vya dini mnamkumbuka ibrahim
    mnajua alitaka kumfanya nini mwanae issaka...mnajua nini kilitokea
    basi yawezekana ndugu una matatizo mengi sana...yawezekana unamtikisiko wa ridandas ofisini mwenu ufanyi kazi kwa amani kabisa...yawezekana uko na mtitkisiko wa ndoa.....kaa tayari kupokea malaika aliemjia ibrahmu na kumwokoa isiaka....yuo karibu na wewe muda wowote anakuja kwako kukondolea matatizo uliyonayo
    Nwatakia
    IDDI NJEMA
     
Loading...