Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ibada ya "maombEzi "

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ngoshwe, Aug 28, 2010.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,077
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    [​IMG]

    UKIULIZA.WAPI MAMII...WAJIBIWA..
    "DADII..NIPO KWENYE MAOMBI MAALUM JAMANI.. NA BABA MCHUNGAJI. TENA ANAKUSALIMU."
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 17,033
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    Kiongozi sasa hicho kimbwiga weka tafasiri basi
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 37,500
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 113
    Hizi ndizo kazi za Wachungaji katika Makanisa ya Walokole akina Kakobe kazi kweliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii Anatolewa Pepo Mchafu huyoooooooooooooooo:becky::becky::becky:
     
  4. D

    Dandaj Senior Member

    #4
    Aug 28, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo lazima liwe pepo la ngono linalotolewa. Hata lugha inayotumika hapo ni ile kunena kwa lugha ambayo wahusika hapo hawaielewi. Hah haaaaaaaah haaaah
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,316
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 48
    Ngoshwe,hili ni jukwaa la vikaragosi au photos?. Jf tafadhari anzisha jukwaa la vikaragosi.
     
  6. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 583
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    Hapo pepo linaombewa...mh! Kumbe ndo hayo?
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,773
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 48
    Wachungaji na Ma padre wengi wanatafuna sana kondoo wa bwana. na Kondoo wenyewe wakiombwa na wachungaji wengi hujiona wenye bahati kumbe ni UZINZI mtupu hahahaha
     
  8. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh teh teh..............!kweli wachungaji hulia madhabahuni................!
     
  9. Danp36

    Danp36 JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2010
    Joined: Jul 31, 2010
    Messages: 1,552
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Ndo mana mungu anasema nawajua walio wangu .kama mtu anaufunuo wake wa kuongoza kanisa sawa ila sisi wengine tunaongozwa na mungu hayo mengine ni maono yao na wengine wanaufunun wao binafsi siyo wa mungu.lakini ucseme kimakakobe je mbona nyie mnajidai mnava vizuri kumbe wengi wao ni wazinzi wakubwa .bora mnayemwona kuliko anayejificha .sasa kunautofa uti wa miungu
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 37,500
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 113
    na wewe umejiunga jana tu unamlaumu Ngoshwe Ama kweli hi J.Forums imeingilia na watu wa jabu tehtehteh:becky::becky::becky:
     
  11. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 37,500
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 113
    na mimi itabidi nichukuwe Kozi ya Uchungaji ikibidi Wachungaji wanafanya hivi tehetehteh :becky::becky::playball:
     
  12. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 927
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    Nilikuwa sijacheki fresh, kumbe na suruali ya mchungaji iko chini ya magoti?
     
  13. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 48
    Why?
     
  14. s

    sha JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzizimkavu Mungu akukemee!! akutoe kwenye utumwa angamivu wa huyo babayako iblisi.Ngoshwe alipoipost hiyo thread ni kuwakemea watumishi wenye tabia hizo za kishetani. wapo kila mahali watumishi wa jinsi hiyo,watoto wangapi wamefanyiwa yasiyositahiki madrasa???????????????!!!
     
  15. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,608
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 83
    ni laana kwa muumba kushika biblia takatifu then ukafanya uchafu huo hapo juu
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,145
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 48
    Tunaomba mkalimani tafadhari ingawa picha inajieleza ....
     
  17. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2010
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi naona katuni iko biased maana hadi kutumia Biblia takatifu inatisha. Hay ni matusi kwa wale wanoifanya kazi ya Mungu kwa moyo. Halafu wengine wanadiriki kutaja majina ya hao wanaowaombea wahitaji- sio sawakuja majina.
     
  18. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchungaji: Biblia inatuambia katika Waebrania tushike hivi wale wote tunaowaombea na kuwapaka mafuta
    Mwuumini: Eh! Jamani pastor!
     
  19. B

    BWATOBUNU Senior Member

    #19
    Sep 3, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    KAZI KWELIKWELI MHHHHHHH:playball:
     

Share This Page