Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ibada ya Freemason

Discussion in 'Jamii Photos' started by quimby_joey, Jul 8, 2012.

  1. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    540778_474683922543660_1376216989_n.jpg Jay Z wa nne kulia mstari wa pili, akifuatilia kwa makini ibada ya mason
     
  2. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh!! Nina wasi wasi na hiyo picha na maudhui uliyoyataja.
     
  3. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mkuu hata mimi nilipoiona kwa mara ya kwanza sikuamini ukiweza i-zoom utaamini maudhui yake
     
  4. Mutta

    Mutta Senior Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona ni wanaume tu?Kwa wanawake hawapo mafree mason?
     
  5. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    eti na mbona 98% ni blacks tu?
     
  6. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    unataka kujiunga tukufanyie mpaego?
     
  7. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ni kipi hapo kinachothibitisha kuwa hiyo ni ibada na siyo mkutano (meeting)? Freemason ina matabaka ya rangi? Wote mbona ni weusi?
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Jamani, kwani hakuna FM Branch ya Africa?...au haiwezekani wakawa ni wa nchi moja tu ya Africa wakaassemble?...mnauliza vitu gani?
    FM inakamilika ikiwa na wazungu?
    Angalieni hiyo nembo/skafu waliyovaa shingoni...mtawaelewa!

    NA HUO uvaaji wa gloves nyeupe mkononi umeshawahi kuona wapi katika mikutano ya kawaida au tukio lolote?..send-off?..Harusi?...Dhifa ya kitaifa?...Kongamano?...gRADUATION?...Au unadhani hiyo ni BRASS-BAND!! naomba majibu!
     
  9. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    no more explanation needed...
     
  10. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    New world order............ Anti-christ, illuminati.
     
  11. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    598653_463622436983142_442115910_n.jpg
    Huyu mama alipohojiwa alisema chanzo ilikuwa ni message kwenye simu ambayo alitumiwa na mfanyabiashara mwenzake wa kiume, mumewe akajua ni hawara yake.
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ama kweli ukistajaabu ya Musa utaona ya firauni!

    Pole mama popote ulipo!
     
  13. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    pole sana mama!!!
     
  14. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Jamaa wanapiga pamba siyo mchezo!!
     
  15. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    jayz wamemphotoshop kabisa , ukiangalia kwa makini utagundua
     
  16. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    mi nimeona necklces/chains za rotary. So hiyo ni event ya rotary.
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Du wanaume ni wanyama sana
     
  18. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    hizo necklaces niza rotary, gloves huvaliwa hata kwenye misiba.
     
  19. M

    MARKYAO JF-Expert Member

    #19
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 457
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kuna watu bado ni blind kuhusu freemason. the thing here is that, upotoshaji huu wa fm unetumiwa pia na baadhi ya vyombo vya habari kutoa taarifa zisizo sahihi kuhusu the real definition of freemasons. kwa watu walio na fikra ndogo wanahaha kweli kwa vitu visivyo na uhalisia kuhusu fm. understasnd its meaning, genesis and their activities. trusalagainane kuhusu fm na kuwatia hofu watu kwa uelewa hasi.
     
  20. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Amefanyia vibaya sana! Sasa hapa ndo kapata faida gani? Halafu na wewe ulipiga picha huyu uoni ka ni unadhalilishaji huyu mama?! Ungekuwa wewe ungependa uwekwe wazi wazi hivi mtandaoni?
     
Loading...