Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I seek for work/ natafuta kazi (it)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by gyft, Jun 24, 2012.

  1. g

    gyft Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I seek for job/work in Computing & Information Technology
    I have professional skills in:
    Network Installation Repair and Maintenance
    Computers Repair and Maintenance
    Graphics Design
    Web Design
    Database
    0718888656 or 0752507004
    giftkiwelu@yahoo.com
     
  2. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    IT walitangazwa u2mish hauku aply? Ngoja wenye makampun waje wataku employ.
     
  3. K

    Kipimbwe JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kwa lugha tu naona itakuwa ngumu kwa wewe kupata kazi nimeshakusaili hapa hapa:teeth:
     
  4. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 574
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kijana English yako ni dhaifu. Ni bora ukajiendeleza kwa kozi ya English kwanza.
     
  5. mtanzania in exile

    mtanzania in exile Senior Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu ushauri wangu wa bure kwako ni kwanza kabisa unahitaju kuinua kiwango chako cha kiingilishi.
    Kwa lugha ulioandika hapa inaonyesha kuwa english yako sio nzuri, na kama unavyosikia kila siku, makampuni
    hayatuajiri sisi watanzania kwa sababu english ni zero.

    Pili angalia utumizi wa neno professional skills, nadhani ni vizuri ukitumia technical skills.
     
  6. G

    GTesha JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    please go back to school atleast for six month na ukasome kingeredha tupu.
     
  7. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    haya ndiyo tunaita majibu mepesi kwenye maswali magumu.
     
  8. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Atasoma bila kuwa na ada? Anatafuta kazi ili apate pesa ya kujiendeleza. Na kumbuka english sio kila kitu.
     
  9. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mbona english yake iko poa? Tatizo nini hapo? We unajua kingereza? By da way nilipewa swali na mdogo wangu wa grade two nikashindwa naomba unisaidie kutafsir methali hii kwa kingereza"njaa mwana malevya, shibe mwana malegeza"..asante!
     
  10. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    is proffesional skills not an alias of technical skills? To some extent?
     
  11. S

    Stoudemire JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 840
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani English ndio inafanya kazi?
     
  12. cmoney

    cmoney JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 621
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    dah watanzania kwa kucriticize nomaa nani kawaambia ameomba kazi ya ukalimani....wakija maengineer wa kichina na lugha zao mnawatafutia hadi wakalimani...computer ni practical siyo lugha
     
  13. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Kwani wale wachina mnaowapa tenda za ujenzi wanajua kiingereza? Acheni ukoloni mamboleo.

    Kama unahitaji kusaidia toa msaada ashindwe mwenyewe na lugha yake, wewe usiwe kikwazo. Kiswahili ndiyo lugha yetu bana.
     
  14. J

    John W. Mlacha Verified User

    #14
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    ila kweli wale wachina mliowajaza wanajua kingerezaa? Acheni roho mbaya ..ila wabongo wezi ukimwajiri tu anakuibia.
     
  15. g

    gyft Member

    #15
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana kwa comment zenyuuuuuuuuuu bhana so what do i need to do
     
  16. Aqua

    Aqua JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 1,143
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    hi Gift,Inaonekana umesoma mambo ya IT,ila ni katika level ipi?Diploma ,advanced diploma,degree au certificate?Kuna baadhi ya kampuni wako strict so give more details.kama sijakosea hatuna kitu kinaitwa professional skills,ulizo taja hapo chini nyingi ziko katk technical skills.Web design using nini?(html,xhtml,css,javascript,dhtml)database(sql,msql,oracle?).Sema what you have and what you can you deliver.
     
  17. Spinster

    Spinster JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 373
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Hapo chacha.........
     
  18. e

    emanuel servi Member

    #18
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari Ndugu zangu Naitwa Emanuel Natafuta kazi Nimesoma mambo ya IT KWA level ya certificate'
     
  19. GP

    GP JF-Expert Member

    #19
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wakuu,
    siko hapa kwa ajili ya kuponda, la hasha!.
    ila ushauri mdogo ni kwamba mtu mwenye certificate ya IT atafanya kazi gani?, tangu nianza kufuatilia matangazo ya kazi sijakuta wanahitaji mtu mwenye cheti cha IT.
    MY TAKE:
    mwenye cheti komaa kaka/dada ujiendeleze ufike japo diploma, hapa utaweza kupata kazi
     
  20. e

    emanuel servi Member

    #20
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Txns kwa ushauri wako GP
     
Loading...