Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

i see,noma sana

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Elijah, Oct 16, 2012.

  1. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,672
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
  2. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,064
    Likes Received: 1,413
    Trophy Points: 280
    Unataka kushuhudia Issa Ponda akiingia ndani ya screen za laptop za wana JF na kuzichoma moto! Tafadhali bwana!
     
  3. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hahahaaaaaaa
     
  4. Mkubwa Jalala

    Mkubwa Jalala Senior Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuacheni kukashifu imani za watu. Wakati ufike wa TZ tujenge upendo baina yetu badala kupandikiziana chuki.
     
  5. s

    smartuser Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa upubavu wa aina hii tutachoma makanisa yenu na makaburi yenu. hamna maana nyie
     
  6. EXTERMINATOR

    EXTERMINATOR JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nikojolee nini sasa. Mbona watu wameanza comment bila ya kuuliza swali hili yaani akili zao zinatumia memory card zilizosave issue za mbagala
     
  7. bowlibo

    bowlibo JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 2,001
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 280

    Good idea,,!!!!!!!! NOTED & BIG UP
     
Loading...