Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I PAD TWO 32 GB nauza

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Janja PORI, Apr 10, 2012.

  1. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    wadau nauza I Pad two 32 gb ina kila kitu na wiki 3 nimetumia bei 1m
     
  2. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 877
    Trophy Points: 280
    Weka picha mkuu! Halafu bei inapungua hadi ngapi?
    Ikifika kilo sita unusu niPM
     
  3. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    kingmairo haahahahah hutaakaaa upate I pad kwa bei hiyo I pad si simu kaka
     
  4. k

    kiruavunjo Senior Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipe hiyo sita na nusu nikupe yangu mpya 60 gb kama ukitaka ni pm sio matani na kama pia unahitaji laptop na home theatye. Ni ambie laptop za samsung memory 2gb ram 2gb, hdd 320gb. Sio utani, namaanisha, jumla na reja reja zote ninazo, ndo nimetoka kutoa melini juzi mombasa porti.
     
  5. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hiyo unayotaka kumpa yako mpya ni nini, Apple iPad2? Sema ukweli wako kaka, ni original au fake; kwa maana nijuavyo Apple hawajawahi kutoa iPad yenye 60Gb!!! Tuwekee detailed picture ya hizo bidhaa, kama ni original wateja wako wengi humu! Tena weka Tangazo lako la kujitegemea kabsaaa!
     
  6. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 877
    Trophy Points: 280
    Mkuu Janja PORI, si unajua biashara ni negotiation? Natambua kuwa dau langu lipo chini ila kwasababu ni maelewano huwezi jua tutafikia wapi. Ndo raha ya soko huria.
     
Loading...