Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I need a Jf lady to entertain me for a week

Discussion in 'Love Connect' started by Boflo, Apr 20, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    I will be in Arusha for business in May at Mc ELLYS Hotel and I need a Jf lady to entertain me as I will be without my wife.
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ivi kuna siku inapita bila kuwaza mademu kaka?
    mara kaka zako wanataka mabeauty mara we unataka demu ahh UNATISHAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA
     
  3. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni pm nikupe deal
     
  4. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nakushauri ukifika arusha uwatafute wanaJF wote.
    Acha kuwaza ngono 24/7
    OTIS
     
  5. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wanapatikana maeneo gani?
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    them days.....wapwaz and binamuz......mnakumbuka hii.....?
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Boflo mi naweza kuja arusha kuku-entertain ila minimum charge ni 30 days. Unalipia kwa mode gani? Unikatie na air ticket kabisa ya kutoka umasaini to arusha.
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Hotel unayo kaa thamani yake ndogo sana ..
    So I'm out ..
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Duh!!! dili nipewe na wewe?
    apo ulipo wewe ni dili la kutosha ngoja nkutafutie wanunuz
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Boflo umeoa nenda na mkeo ..:thinking:
     
  11. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Boflo karibu ntakupeleka pale Tengeru akapete jani la Arusha.karibu
     
  12. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mimi ni mgeni hapa Arusha,sijui vzr hotel za hapa niambie nifikie hotel gani niweze kuku win Afro
     
  13. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ni pm Kin'gasti, nipe namba ya simu nikutumie kwa mpesa....

    nina usongo sana na wadada wa Jf.......Maana wameshanichamba sana nataka kutoa dukuduku la moyo
     
  14. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,537
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Boflo kweli huna mana...wewe una mke, wake wengine wa kujipatia bila shekhe ndo inakuwaje?
     
  15. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Siku nikimpata mdada wa Jf......Lazima atakuja kuleta feedback hapa jamvini
     
  16. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Acha mambo ya kizamani F1
    Unakuwa kama sio wa kisasa??
     
  17. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    demu wa masaji au fulu masaji?
     
  18. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,754
    Likes Received: 1,192
    Trophy Points: 280
    labda Tantra massage maana anayo usongo kweli na JF ladies.
     
  19. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni wapi hapo, uko Arusha nikutafute?
     
  20. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #20
    Apr 24, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wala usiwe na shaka mimi napatikana Mrina bar 24/7 karibu na Shivaz utanipata
     
Loading...