Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I love you...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Roulette, Dec 5, 2011.

  1. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Dedicated to My husband, and to people in love today...

    Author: KRISTEN M SACCARDI

    As I look into the future as far as I can see,
    I can see nothing except you being with me.
    You are in all of my dreams whether I'm awake or asleep,
    My love for you is not going anywhere Because it's way to deep.

    There is nothing I can do to make it go away,
    I'm in love with you James and my love is here to stay.
    The feelings I have, I have never felt before,
    I don't want anybody else and I know this for sure.

    If I can't have you I would rather die alone,
    The happiest day of my life was when I called you on the phone.
    No one could ever make me feel the way I do with you,
    The love I feel with you is something totally new.

    I want you to come back into my wind,
    Not as a friend but as my husband.
    I want to be your lover and your best friend,
    I want to grow old with you until the very end.

    I dream in the future you'll call and say I am the one,
    That you have decided that we are not yet done.
    I pray that someday my dreams will come true,
    I have This dream everyday because I'm in Love with you


    PS: the name is from the original poem which you can find here
     
  2. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hebu weka na kiswahili chake, inaonekana ni kamwimbo kazuri ila sasa wengine hatujui kilugha cha wazungu!
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nikiweka kwa kiswahili shairi litapotea. Ila kwa kifupi inahusu mwanamke ambae anakiri penzi lake kwa mwanaume.
    kipengele cha kwanza anamwambia vile mchana na usiku, akilala akiamka mawazo yake yote yamevamiwa na huyo mwanaume.
    Kipengele cha pili anaendelea kusema kwamba hajawahi kupenda namna anavo mpenda, na anajua ataendelea kumpenda hivo milele.
    Kipengele cha tatu kinahusu anavo jiskia anapo wasiliana na mwanaume huyo, hasa walivoongea kwenye sim jana yake :)A S wink: ),
    alafu kipengele cha nne anamwambia anamtaka maishani mwake, sio kama rafiki tu, anamtaka kama mume.
    Anamalizia kwa kusema kua ndoto yake ni kwamba mwanaume huyo atampigia tena sim na kumwambia kua yeye ndie "the one"...
     
  4. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ooooh Merci sana kwa kuweka kiswahili chake.

    Mtu ukipendwa raha jamani! Du!.........
     
  5. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Vipi wewe? unapendwa? na unapenda?
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    There is nothing I can do to make it go away,
    I'm in love with you James and my love is here to stay.
    The feelings I have, I have never felt before,
    I don't want anybody else and I know this for sure.

    Jina lake ni James au ndo umesahau kubadilisha wakati ukipaste?
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kupendwa kuna raha gani?
     
  8. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mi napenda sana ila nahisi na mimi napendwa kwa kweli......:wink2:
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mmh, wengine wanalia wengine wanapenda.
    Basi full burudani
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    RR, Mashairi yako yamejaa ughani mtupu! ungeweka kwa kiswahili hata ukikatakata maneno ingeleta burudani zaidi!
     
  11. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ni raha sana unapokuwa una imani kuwa unamfanya mtu fulani awe na amani na furaha sababu yako, isiwe kinyume chake lakini!
     
  12. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    As much as I love the name James I have to confess kwamba nilikuta hivo hivo na siwezi kumfanyia bi Kristen editing bila ruhusa yake, basi nika copy-past hivo hivo, na nikaweka link yake. Muhimu message...
     
  13. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ndio maana nimetafsiri kwa kifupi
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Haya mapenzi ya vitabuni bana!....ni mazuri sana kwa habari ya kusoma!

    Roulette, nahisi shemegi yetu anaishi mbali na wewe!

    Mhhh!....Some aroma of Distance Loving here!
    Am I right?
     
  15. Julieth Ms

    Julieth Ms Senior Member

    #15
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naruhusiwa na mimi kucopy hii poem?
     
  16. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #16
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Utabadili jina la James au na wewe utaacha hivyo hivyo tu? Angalia usisahau ukamtumia mtu ukaambulia ugomvi
     
  17. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #17
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Unfortunately yes... kwa muda tu lakini (Inshallah)
     
  18. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #18
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sure mamaa, ila kumbuka kusema nani alitunga, isiwe plagiarism
     
  19. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #19
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wanaume wengine waelewa bwana, si atampeleka website amuoneshe kua ilitungwa hivo? Au anataka kusema katunga yeye?
     
  20. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #20
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Ooooh Gosh!
    Too bad for you!
    I knew it...I knew it!

    Eeeerr....eeehhh...never try this thang called cheating eeh?
    I think you know what i mean eeh?
     
Loading...