Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I love u .... No matter what.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sarikoki, Oct 10, 2012.

  1. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nilijaribu kumuuliza palepale maana aliongea kwa sauti ya chini alafu kama ananung'unika vile lakini hakunijibu chochote.... ni case ambazo zilikua zinajirudia rudia mpaka nilipompata my wife wangu.

    Kama heading inavyosema kwa mimi binafsi huwa ilikua wanawake wananiambia wamefall siku ya kwanza ambayo tulifanya sex.... na maneno yalitoka bila kujijua katikati au baada tu ya sex .....na nikimuuliza anasemaje ili arudie alichosema alikaa kimya. Nilihisi labda waliona aibu maana kikawaida huwezi fall ndani ya week or two..na mimi nilikua namalizaga within a week ikizidi hapo napiga chini.

    Maneno niliyokutanaga nayo ni kama..
    I THINK I AM IN LOVE WITH U....
    I AM IN LOVE WITH YOU NO MATTER WHAT...
    I WANT YOU IN MY LIFE.....

    Sasa najiuliza hivi mwanamke hawezi fall in love na mwanaume kabla ya kusex? Je sex ndio ina determine kama unampenda mwanaume.au mwanamke.
     
  2. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Mwanamke anaweza fall in love kabla ya kusex. Kinachotokea hapo ni kuwa sex ndio hitimisho la hatua ya kwanza kwamba huyu mwanamume ni rijali na kidume kinachotakiwa then mengine yataendelea. Hata hivyo sex sio kigezo cha kutopigwa kibuti endapo kuna udhaifu mwingine utaonekana kwako.
     
  3. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,138
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    mh!kwa mwendo huu itabidi tu !the boss aanze kunichaji kodi kwa kale ka msemo kake.am too old for this!
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    use it for free lol
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280


    (Chorus)
    I don't know what is it but I Love you (x3)I don't know what you do but I love youOooh baby

    (Verse 1)
    Baby I don't know what it is but you drive me crazyAnd every time I'm around you girl it feels amazingAnd I'm on my best behavior when I'm with my babyCause I can't lose my baby...
    (Hook)I done met a lot of girls in my life but they not like you Nooooooooooo I done been with the best, andBaby you're the best of the bestYou're the greatest.

    (Chorus)
    I don't know what it is but I I love you(x3)I don't know what you do but I love you(x3)I don't know what it is butI love you(x3)I don't know what you do but I love you
    Oooh Baby

    (Verse 2)
    Baby When you're gone all I do is think about my baby I'm so gone off your loving I don't know why Maybe it's the way you love me, hold me, kiss me Cause Baby I...

    (Hook)I done met a lot of girls in my life but they not like you Nooooooooooo I done been with the best, and Baby you're the best of the best You're the greatest.

    (Chorus)
    I don't know what it is but I love you(x3)I don't know what you do but I love you(x3)I don't know what it is butI love you(x3)I don't know what you do butI love youOooh baby

    (Bridge)
    Whatever it is... I'm satisfied I don't want you to ever change Cause Baby you got me and that's no lie I'ma stay right here with my baby and I don't know why

    (Chorus)
    I don't know what it is but I love you(x3)I don't know what you do butI love you(x3)I don't know what it is butI love you(x3)I don't know what you do but I love you
    Oooh baby...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,138
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    Kwa mwendo unavoendelea humu jamvini siku hizi walahi,kuna siku itabidi uuwekee stamp duty!manake dah.
    kama ni michezo basi hii wangoni wanaiita madangi!muulize Moto 2012 akwambie maana yake!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,958
    Likes Received: 1,221
    Trophy Points: 280
    hapo nilipo-bold na red color naamini ndio pamenizuia kuchangia mada yako whatsoever, no matter whaaaat....ngoja waje hao wanao-fall in love.
     
  8. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Ni kweli.....
    Wanatamani wasipoteze mahusiano
     
  9. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kha mwanawane wewe nahisi utakuwa military general maana una apply ile priciple ya " no nation has ever benefited from prolonged warfare" vijana wote wanatakiwa kufuata hii principle. sio jitu bembeleza mwanamke miezi kisa K tafikiria yupo peke yake hapa loh!!!

    back to mada...mienaona kweli wakati wa game jamani wadada wanachizikaga nyie acha tuu wengine mpaka anaanza kukuslap kwa raha...so labda ndio natural response ya hiyo raha
     
  10. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Determination yako ilikuwa ni kusex tuu na wala sio kumpata mtu ambaye utaishi nae katika maisha yako yote, dio maana ulikuwa ukimkosa kumlamba ndani ya wiki tu unampiga chini.
    Yes! Yes! Yes! that is your impression kwa wanawake wengi uliokutana nao.

    Wanawake kwa Wanaume wanaweza kufall in love na mtu na wakakaa kwa muda mrefu tu bila ya kufanya sex, mathalani huyo unayesema mke wako kwa sasa.
     
  11. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    mapenzi ni zaidi ya kusex ... na ni very possible na kawaida kumpenda mtu kabla ya sex otherwise inaweza kuwa ngumu kuenjoy unachofanya.
    Nitarudi!
     
  12. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    So why r u wasting your time here.....this is not place for old's.
     
  13. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hiyo unayosema ilifaa kipindi cha uhuru wa Tanganyika...sasa hivi watu wanawaza kutafuta pesa anakuambia wazi tu...biashara ya ngoja nikafikirie kwanza hamna......labda wanafunzi.
     
  14. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huwa mimi napingana sana na huu msemo wa Mapenzi ni zaidi ya sex... nimeona mahusiano mengi yanavunjika kwa sababu ya Sex...nimeona uchumba unavunjika dakika za lala salama kwa sababu tu jamaa performance yake ya kusex haijamridhisha demu.... kwa hiyo mimi nadhani Sex ni zaidi ya mapenzi..sex ndio inafanya mwanamke au mwanaume ampende mwenzi wake...
     
  15. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    According to this, many of marriage last for only one year.
     
  16. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kabisa....lifestyle imechange watu wako busy na kutafuta pesa..girls are too demanding...... kwa hiyo vijana wa sasa hivi wanaoana hawajajuana kwa undani.
     
  17. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sasa hayo yalikua dhahiri mioyoni mwao au kulidhisha.........
     
  18. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sina uakika lakini yote yanawezekana
     
  19. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #19
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,138
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    yu can say that again,lol!
     
  20. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    uwe una hoji... ivi unayosema ni siasa au ni ndani ya moyo wako
     
Loading...