Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I dont believe uhaminifu katika mapenzi 100%

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by gango2, Oct 18, 2011.

  1. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    hivi kweli kuna mahusiano ambayo yana uaminifu 100% jamani? namaanisha watu wanaanza mahusiano, wanaoana na kufa bila kusalitiana?

    kama yapo ni kwa asilimia ngapi? na tafadhari hebu nipeni siri ya mafanikio?


    je unapaswa kumwamini partner wako kwa asilimia ngapi?


    maana sasa nimepoteza uaminifu kabisa sasaaa
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Pole sana..........

    Huo uaminifu umeupotezea wapi?

    Kuna binti mmoja nimesikia akisema ameuokota.
     
  3. bulldoza

    bulldoza Senior Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lazima uanze kujiamini wewe ndipo utaweza mwamini mwenzio (i mean kuwa mwaminifu kwanza )
     
  4. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    mmmh kaka kwakweli nimejiuliza hili swali mpaka nimechoka.....!

    my friend nahisi kachakachuliwa ....yet
     
  5. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah labda tukadirie
     
  6. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kukiwa na uaminifu 100% then huo utakuwa sio ubinadamu...huo ni umalaika ndo mana binadamu tumeumbwa kusahau, kusamehe na kuendelea na maisha.
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    unaona sasa....!....nitakuwa sikwambii siri zangu
     
  8. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Uaminifu kwenye ndoa upo 'Kiimani zaidi' ...ugumu ni kutojua aliwazalo mwenzio...
    Kiufupi usiusemee moyo wa mwenziwako..kama wewe unampenda kwa asilimia 70%.. amini pia na yeye anakupenda kwa 70%..
     
  9. Kimolah

    Kimolah JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 291
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    U are looking for neddle in hay-stack, 100% faithfulness is something nearly impossible, watu wako na mafikra na mitazamo tofauti. . . .its all in our heads, kuwaza, kufikiri na kuona...we meet different people, with different characteristics. . . ., uaminifu 90% yawezekana...the remaining 10% goes to flirtation, bluffing and admiration.
     
  10. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    so does it mean kuchakachuliwa au kuchakachua nje ya ndoa ni normal ....na si dhambi
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Haupimwi kwa asilimia.
     
  12. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Same old story ...
     
  13. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    mimi sijamlenga mmoja katika mahusiano, i mean je nawewe unaweza ishi katika mahusiano bila kumsaliti mwenzio...kwa kiwango gani kama ningepima kwa asilimia?
     
  14. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mahusiano yoyote yanahusisha wanadamu na hapo ndipo tatizo lilipokuwepo....sisi sio wakailifu hivyo basi uainifu kwa mwanza ni muhimu sana na pia ni busara kujua kuwa huyu mwanzako ni binadamu na uwezekano wakuteleza upo. 90% naona inatosha.

    pia tukumbeke kuwa kusalitiwa kwingi kunatokana na kwamba mwenza kumjengea mazingira ya kusalitia na ampendaye.....kwa mfano kukaa mikoa tofauti, kunyima unyumba nk...so chunga mzigo wako.
     
  15. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    what new? now
     
  16. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    usidhubutu mwaya! ni dhambi kubwaa!
     
  17. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Uaminifu kwa mtu wa nyama kama ww ni uongo watu tunadanganyana tukamilishe mahitaji ya kimwili tu.uaminifu bongo.
     
  18. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    teh teh...!
     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,914
    Trophy Points: 280
    jamvi lina maswali magumu sana hili,
    hayajibiki,
     
  20. T

    Tata JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,238
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Kwa mujibu wa kitabu kitakatifu cha wakristo ukimwangalia mtu wa jinsia tofauti kwa kumtamani tayari umeshachakachua na ni dhambi. Sasa wewe tueleze unatumia muktadha gani kusema kuwa kuchakachua siyo dhambi.
     
Loading...