Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

i cant sleep, help please!

Discussion in 'JF Doctor' started by mzawahalisi, Oct 31, 2011.

  1. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    hello any body out there who can share wt me coz i cant sleep at all n out of mood at all. Tmrow i hv 2 wkup very early than u can think, wht shlf i do? I hv less than 4 hrs to stay on the bed.
     
  2. marida

    marida Senior Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Meza vidonge vya usingizi.utalala tu.
     
  3. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    unawaza juu ya nini? mawazo ni sumu ya usingizi best. mshukuru Mungu then ulale, ondoa hofu na mashaka.
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mkuu tuko pamoja... I can not sleep too.. naona leo sitalala nitaunganisha moja kwa moja.... Vipi ushapata usingizi?? lol
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    weka mziki lainiiiiii utarelax......
     
  6. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kashalala huyu!!!
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Umeona eeeh?? jamaa hafai katukumbusha tu tusiolala....lol
     
  8. Jazmine

    Jazmine Member

    #8
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wengi tunahesabu boriti leo, Labda tujaribu kuhesabu 100, 99, 98, 97 backwards uku tumefunga macho.
     
  9. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,683
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Hata mimi leo silali; ila si kwamba sina usingizi ila nina kazi ambayo lazima by saa tatu niwe nimetuma; hivyo lazima ni kill the night. But kesho mchana nafidia usingizi wangu. lol.
     
  10. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    fanya jogging. Nalog off
     
  11. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #11
    Oct 31, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Wenye wake au waume zao wameshalala zamaniiii... Sisi makapera ndo tunahesabu kenchi...
     
  12. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145

    Hilo nalo neno!
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    hujui usingizi ni zawadi ya kutoka kwa Muumba? Psalms 127:2........................."..................for so He gives his beloved sleep."

    mwombe Mwenyezi Mungu hii karama lakini umwombapo ufanye hivyo kwa imani iliyokamilika...............................i.e by prayers and fasting..............
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Oct 31, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Sleeping aids always do the trick. It's good to have them on hand.
     
  15. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kumbe tupo wengi... wewe umesha pata usingizi?
     
  16. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Naona tunatania lakini hii ni serious issue. Mimi pia na tatizo la kulala na ubaya wa kutumia dawa za kulala ni kwamba unaweza kuwa Tegemezi wa dawa za kulala ni kweli hizi dawa zina cheza na brain hivyo huwezi kuzitumia kila siku. Mimi nimegundua kunywa maziwa ya mota kabla sijalala inasaidia.
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Oct 31, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Sleep aids kibao siku hizi ni non-habit forming bana!
     
  18. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Tafuta chanzo kinachokuzuwia wewe kulala. Na ikiwa ni normal kwako kutokulala, basi usijilazimishe kulala kwa vile huna tatizo
     
  19. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kama ni mdada niPM.
     
  20. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mwalim naomba fafanua hapo red
     
Loading...