Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I can't forgive JK for this!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by amanibaraka, Feb 10, 2011.

  1. amanibaraka

    amanibaraka JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    - Dadangu anatengeneza juice na ice cream, biashara imekufa baada ya hasara mfululizo inayotokana na kuoza kwa bidhaa hizo kwa sababu hamna umeme.
    -Kaka yangu ni kinyozi, bahati mbaya hana jenerator katika saloon yake na hivyo anafanya kazi robo siku na kipato chake kimepungua maradufu.
    -Babangu mdogo ni mchomeaji (welding). Hakuna kazi huko kwani hakuna umeme.
    -Wote hao juu wana watoto wanaowasomesha secondari na msingi, wamenifata wakiniomba msaada eti niwasaidie ada.
    -Binafsi naandika dissertation yangu ya MA. Muda umeniishia, umeme hamna, kazi haiendi.
    Jk sitokusamehe kwa hili la mgao!! asilani kwani you have hurt my family and myself.
     
  2. M

    MILKYWAY GALAXY Senior Member

    #2
    Feb 10, 2011
    Joined: Dec 12, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nakubaliana na wewe na nakuunga mkono,

    sii kwa kumchukia Kikwete,

    Bali kwa kuona kwamba Kikwete ana mchango mkubwa kwa hili tatizo.

    Bado hatujachelewa sana.

    Tujenge nchi yetu,

    > Katiba ya watu
    >Uzalendo (tujufunze na tuwafundishe watoto wetu)
    >Tuwe wabunifu
    >Tusiwe watu wa kulaumu tuu, tuje na mbadala
    >nk
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nahisi kuwa ninahasira nyingi mwishowe ntaandika matusi kwa hiyo najificha
     
  4. olele

    olele JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 60
    uchumi ulioanza kujikongoja umedidimizwa chini na yeye si ajabu atasema hajui maana huwa hajui vitu
     
Loading...