Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I am in deep pain...naomba msaada

Discussion in 'JF Doctor' started by ropam, Sep 19, 2012.

  1. ropam

    ropam Senior Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimekuwa na maumivu ndani ya sikio kwa siku ya pili sasa...hamna kipele wala uvimbe, ni maumivu tu ambayo nayaskia haswa niki-apply pressure kidogo, nisipoligusa sisikii maumivu yeyote!
    what could be the problem doctors...its like i cant sleep on this side of the ear!
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Pole sana. Hakuna uchafu unaotoka? Unaskia kelele kwenye sikio? Unaonaje ukaenda hospitali ili uchunguzwe mapema?
     
  3. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,519
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    unaweza kuanza kwa kudondoshea mafuta ya kuku kiongozi,ni first aid nzuri!
     
  4. RUV ACTVIST.

    RUV ACTVIST. JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 450
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tafuta boric acid ear drops....dondoshea matone mawili three time in 24 hrs nikimaanisha kila baada ya masaa 8, then lisafishe...kama hari haitabadilika peleka likaanagliwe.
     
  5. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu Ropam,..pole, ni vizuri kujua kama kuuma kwake ni ndani au nje ya sikio, kama kuna uchafu unaotoka,? kama unatoka ni nini damu, usaha, maji maji,( rangi yake)? ..
    je upande wa pili halina shida?.. kama nalo lina shida ni saaa na upande chuo mwingine?..vipi uwezo wa kazi yake(kusikia) iko sawa au umepungua?

    Sikushauri kuweka kimiminika chochote masikioni, nenda kaonane na daktari wa masikio.
     
Loading...