Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu ni nani? Abdulhakim Mulla - katika biashara ya Usafirishaji wanyama...

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Mzee Mwanakijiji, Aug 29, 2011.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Kuna habari mbalimbali kuhusu huyu bwana hususan hata kuhusiana na wanyama waliotoroshwa na biashara ya wanyama kwa ujumla. Lakini sidhani kama ni miongoni mwa watu waliofikishwa mahakamani... Jina lake liliwahi kutajwa na CNN mwaka 2001 kuhusiana na uuzaji wa Tanzanite SOMA TRANSCRIPT HERE

    Lakini pia anahusiana karibu na viongozi wengi tu wa serikali na wenye madaraka na ndani ya chama tawala. What do we know about him and his relations to major gem and wildlife resources...
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,344
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Video clip mkuu
     
  3. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anakitalu cha uwindaji longodo shareholder na zakhia meghji anaranchi king'ori , alikuwa mwanahisa tanzanite one akajitoa wakati flani baada ya kuhusishwa na mtandao wa bin laden anamiliki duka la vito vya thamani glita gems ofisi yake inatazamana na ya mwale , aliuziwa magari ya tawico wanatumia mpk sasa yakiwa na namba su na stg
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    mnetueleza pia ni mindi au mwarabu au mswahili?
    kama mswahilli kabila gani?????alisoma wapi?
     
  5. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwarabu wa singida
     
  6. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Warabu hawana jina la' Mulla', huyu atakuawa Muirani, au Mpakistani, au Muafghanistan. Lakini nahisi ni Mburushi, wanaotoka mpakani kati ya Pakistan na Iran.
     
  7. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    yep! kina Mulla ni wa buluchi wa iran
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Endeleen kutujuza!
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Kwanini hajafikishwa mahakamani kuhusiana na lile sakata la wanyama "wetu" waliotoroshwa na dege la jeshi la Qatar?
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Ana Ukaribu gani na Rostam Aziz au Chama cha Mapinduzi?
     
  11. C

    CottonEyeJoe JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 8, 2008
    Messages: 330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni wabulushi wa Iran by origin lakini wametokea Singida; Ndio wenye kampuni kubwa ya mawe inaitwa Glitter Gems; na pia walikua na usiaono wa karibu na Tanzanite One, Wana vitalu kadha vya Gemstones na vile vile wana thamini midogi kadhaa, wana Vitalu vingi vya kuwindia na vile vile ndio wamiliki wa sehemu ya kuhifadhia wanyama ambayo ikokaribu na KIA
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,315
    Likes Received: 8,956
    Trophy Points: 280
    Ni mfanya biashara maarufu na mtu mwenye fedha zake. Na licha ya kuuza madini na vitalu vya uwindaji ana biashara nyingi tu na ni Mtanzania mwenye asili ya kibulushi (baluch) kama ilivyo RA.

    Ukoo wake upo Rujewa, Bukene, Arusha, Dar, Bagamoyo.

    Aliyesema ni Mwarabu wa Singida huyo ni muongo hamjui Mulla.

    Alihusishwa na Binladen kwa jina lake tu (Mulla) na utajiri wake.
     
  13. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    mi najua anahusika na kufanikisha kusafirisha uranium kwa njia haram...ikitokea kongo kupitia hapa tanzanoa.......
     
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,315
    Likes Received: 8,956
    Trophy Points: 280
    Tupe ushahidi wacha vumba!
     
  15. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,550
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Kuna kampuni ya ujenzi inaitwa Highland Estates. Who owns it? Je sio hao waliokuwa subcontractor wa Kajima wakajenga barabara ya Kilwa road ambayo sasa inavimba kwa sababu ya kuwekwa hamila badala ya lami? Just curious as we all know curiousity has its own reason to exist
     
  16. t

    toby ziegler Senior Member

    #16
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanakijiji

    You are barking at the wrong tree
     
  17. THE PERFECT

    THE PERFECT Member

    #17
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, huyu jamaa ni rafiki wa karibu sana na RA pia nae ni mfadhili wa JK na CCM kwa ujumla jamaa wa madini wanamfahamu.
    Mulla ni mwezeshaji wa mipango yote ya kifisafi TZ na nchi za uarabuni... ok kwenye hili sakata atakuwa ndio kinara ofcourse wizara ya fedha, madini na utalii ndio wanamfahamu uzuri huyu jamaa... nikiwa zanzibar niliwahi kuonyeshwa huyo chalii. yup mahakamani hawezi fikiswa mkuu
     
  18. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #18
    Aug 29, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,490
    Trophy Points: 280
    Ningeshangaa kama huyu fisadi angekosa watetezi, na bado !
     
  19. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu, unakumbuka kuna thread moja uliwahi anzisha ukihitaji kujua na anamausiano na RA? Katika post mojawapo huyu alitajwa kuwa wanauhusiano na King maker
     
  20. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huyu na RA lazima watakuwa wanajuana, ukiangalia mitandao yao ya wizi wa mali za nchi zinafanana fanana. Wote na wa Iran wezi wakubwa!
     
Loading...