Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu naye anafaa katika jamii?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Benno, May 4, 2011.

  1. B

    Benno JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau,
    Kwa mara ya kwanza nimesoma comments kwenye blog moja nimekutana na haya MAoni yametolewa na mdada kwenye maada ya ABIRIA TUNZA MZIGO WAKO



    Soma hapa nimecopy kama yalivyo

    Mizigo mingine kichefuchefu sana tuu, milimtongozaga mume wangu facebook
    nikajiweka mtu mwingine no ya simu alitoa, offer ya kunipick nikapewa tena kwa
    gari tuliyonunua wote na nikaambiwa nategema kuenda kikazi mahali kwa muda wa
    week moja sikuamini na macho yangu wanaume wengine viazi mtu humjui hujui tabia
    zake tena facebook bado unajiandaa kutoa mdudu wako ka si HIV ninini. soma
    nyaraka mama mijiwanaume mingine ni laaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaana full stop
    .




    Je anafaa katika jamii???????
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nani sasa anafaa???Mwanume anaedata na asiyemjua fesibuku au dada aliyemdatisha mume na kutoa ushuhuda???

    Ndoa hizi jamani.....kaaazi kweli kweli!
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Benno uliza swali vizuri sasa nani unayemlenga hapo mdada au mwanaume???
     
  4. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wewe Benno hebu acha kupitapita kwenye blog za kike. Huko kumejaa umbea tu, wewe unaenda kutafuta nini huko???
     
  5. B

    Benno JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sina swali zuri zaidi ya hilo, Na nimeweka hii kitu watu wapanue mawazo. Kuna vijitabia ambukizi ambavyo vinasumbua sana Vijana. Navyo ni muhimu kuvielewa vyanzo vyake na ukisoma vizuri kuna mengi ya kujifunza kwani kupitia mitandao watu wanafanikisha malengo mengi ndio maana halisi ya Social Network












    _____________________________________________________________

    sina busara usijiunge nami kuna hatari ukapungikiwa busara ulizonazo
     
  6. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Nilichojifunza hapo Benno ni kuwa kuna ways nyingi za kumkamata wife/husband/ partner cheater, mojawapo ni ku date nae through facebook kutumia jina fake. Haaa. Unamkamata utamu.
     
  7. e

    ejogo JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo wote hawafai!
     
  8. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    asiyefaa ni mwanaume hapo,mwanamke anafaa sana tu..:bange:
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    HTML:
    Soma hapa nimecopy kama yalivyo
     
     Mizigo mingine kichefuchefu sana tuu, milimtongozaga mume wangu facebook
    nikajiweka mtu mwingine no ya simu alitoa, offer ya kunipick nikapewa tena kwa
    gari tuliyonunua wote na nikaambiwa nategema kuenda kikazi mahali kwa muda wa
    week moja sikuamini na macho yangu wanaume wengine viazi mtu humjui hujui tabia
    zake tena facebook bado unajiandaa kutoa mdudu wako ka si HIV ninini. soma
    nyaraka mama mijiwanaume mingine ni laaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaana full stop.
     
     
     
     
    Je anafaa katika jamii???????     
    Wote hawafai kwa sababu mpaka jamaa yako kafika huko ujue ya kuwa ana mushkeli mkubwa na wewe..................you are not compatible, to put it mildly..........................

    ila hii riwaya inanitia mashaka ya kuwa huyu njemba yaelekea alikuwa anatosa ndoana tu haimaanishi ya kuwa lazima angefuatilia kila kitu mpaka afike mwisho wake............................hiki siyo kipimo sahihi cha infi................ya mzee wake.......ninamshauri mama huyu arudi kwa nyumba na kumpigia mzee magoti kwa kumdhalilisha ......................
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    May 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160



    Duh! Dada alikua na hasira..... I hope hakumjeruhi mume siku hiyo....
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    May 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    So typical of men kuteteana, hapo iko wazi kabisa, jamaa mpaka aliaga in advance...
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    HTML:
    So typical of men kuteteana, hapo iko wazi kabisa, jamaa mpaka aliaga in advance...
    kuaga hakuna shida badi hajafumaniwa ila kawekwa kwenye mtego...............................wewe unakwenda kumjaribu mzee wako sasa wategemea afanye nini? It takes two to rumble...............................................
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    HTML:
    Wadau,
    Kwa mara ya kwanza nimesoma comments kwenye blog moja nimekutana na haya MAoni yametolewa na mdada kwenye maada ya ABIRIA TUNZA MZIGO WAKO
    hivi kwenye mapenzi dada zetu ni abiria tu..........wa kupelekeshwa watakako au hata wasikotaka?
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    May 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Huyo dada si mtoto mdogo wala si mjinga, unaunganisha one and one makes two... Mi naamini kabisa the guy alitaka kwenda akakutane na huyo dada. Sisemi what the lady did was right, maana hizo ni presha za kujitakia - mwanaume wake ni flesh and blood na lijali i believe; anategemea mwanamke amtongoze akatae? inajulikana kabisa wanaume wanapenda variety hivyo posibility ya kumtega kwa njia hiyo ilikua kubwa. Alafu bahati mbaya sana unaweza kuta the guy hata hakuwahi toka nje, na yeye mwenyewe mwanamke akampandikiza hilo wazo akilini.
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    May 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    Kuna wale ambao ni abiria, na kuna wale wanaojifanya abiria na kuna madereva na wanaojifanya madereva pia.... Variety
     
  16. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nani sasa anafaa mke au mume?
     
  17. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    rule number one: usimtege mwenzio,unaingia fesibuku na jina feki inahusu?
    rule number two: usimpekenyue mwenzio,wallet yake,hand bag lake,simu yake,usiguse
    rule number three: usilolijua ni usiku wa giza
    rule number four: mapenzi ni kikohozi,uhitaji kumvizia mwenzio fb ujue ana cheat,aki fall kwa mwingine utajua tu.
    rule number five: mla mla leo,wa jana kala nini,achana na historia ya mwenzio
    rule number six: ulimpenda,ndo mana uliingia naye kwenye ndoa
    rule number seven: ndoa sio extended holiday,ina suluba zake
    rule number eight: mkataa pema pabaya pamungoja,we mchokonoe tu mkiachana ndo utajua....
    rule number nine:ningejua,ningejua,huja baada ya mkasa
    finaly rule namba ten:refer to rule namba one
     
  18. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Rutashubanyuma hapo unakosea kwani kutest mwenzako uaminifu wake ni kosa? Jamaa kaonyesha udhaifu wake na atakuwa mshamba tu, wanaume wajanja siku hizi zikitokea hizo wanahisi ni wake zao hivo wanajifanya kutukana mbaya mpaka mke atajiona choo
     
  19. VISIONEER

    VISIONEER Senior Member

    #19
    May 4, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umeitoa uturn blog siyo?
     
  20. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Mimi nimependa the whole idea. Maanake inatoa somo kwa cheaters kuwa face book na mitandao mingine ya kijamii si mahala pa kufanyia uzinzi kwani hujui una communicate na nani? Hata hapa JF kama kuna watu wanampango wa kudate wazingatie hilo. waweza kudate na mumeo/mkeo mkutane live iwe noma. Mfano mimi hapa nyumba kubwa si jina langu, inawezekana na mume wangu anajiita cheusi na si jina lake. Unaona soo hiyo. Nadhani kwa sasa couples zinachanganya akili sana namna ya kuchunga mizigo yao via spying and intelligence work. Mimi ni mmoja wao aisee, mume wangu akianza cheating will be caught in less than a month
     
Loading...