Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu mwanamke muuaji

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by elmagnifico, Apr 26, 2012.

  1. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,155
    Likes Received: 1,502
    Trophy Points: 280
    Ndugu wana jf, kuna mkasa umempata jirani yangu nataka ni share na nyie.
    Kuna jirani yangu kaoa na ana watoto wawili. Pia ana mdogo wake wa kiume ambae naye pia kaoa. Siku za nyuma huyo mdogo wake wa kiume alikuwa akiishi peke yake pamoja na mkewe, ila maisha ya kawa magumu kiasi kwamba akashindwa hata lipia ela ya pango la nyumba maana jamaa anapenda sana starehe hadi anashindwa mtunza mkewe.
    Mke wa jirani yangu akamuomba mumewe wamchukue mke wa mdogo wake waishi naye ili wampe muda jamaa kujipanga upya akiwa tayari ndo aje amchukue mkewe na kweli akaanza ishi pale.
    Sasa tatizo ndipo likaanza, huyu mwanamke akaanza visa. Mke wa jirani yeye ni mfanya biashara uwa anaondoka asubuhi, akawa anategemea huku nyuma wifi yake atapika na kuwahudumia watoto wakitoka shule, lakini mambo yakawa sivyo yeye akiachiwa ela ya mboga ananunua bia na vocha watoto wanashinda njaa. Mama akiuliza jibu analopewa kwani mimi house girl wako.
    Mambo yakaendelea na hali ikazidi kuwa mbaya visa kila siku mgeni kageuka simba, ikabidi mke wa jirani amweleze mumewe mumewe akasema mimi siwezi mfukuza mke wa mdogo wangu.
    Sasa ya juzi ndiyo funga kazi, mama katoka katika mihangaiko kakuta ela aliyo acha kwa ajili ya chakula wifi yake kanunulia bia na na nyama choma amekaa kibarazani anaburudika. Mama kuona wanae wanalia njaa, chakula hakuna hasira ikampanda akamwaga bia ya wifi yake, kumbe shemeji yake naye alikuwa ndani (mme wake mwanamke mwenye bia) akatoka wakamchangia wakampiga na mbaya zaidi jirani akawa anashangilia mkewe anavyopewa kipigo toka kwa mdogo wake na mke wake.
    Jambo hilo lilimuuma sana mke wa jiran yani kapigwa mbele ya mumewe basi akawa anasema yeye ndiye mama mwenye nyumba hataki tena kumuona mdogo wake mmewe na mkewe waondoke. Wakawa wanasema hawaondoki huku wakisimamiwa na jirani.
    Ugomvi ukawa mkubwa baina ya jirani na mkewe, jana usiku wakawa wanapigana katika kurushiana vitu mke akawa anamrushia frame ya picha mumewe bahat mbaya ikampiga mtoto kichwani ikapasuka na vioo vikamchanachana mtoto vibaya na sasa hivi yuko muhimbili.
    Ndugu wa upande wa mume wanasema mwanamke aondoke yani balaa tupu.
     
  2. Brown ad

    Brown ad JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 346
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Yaani kuishi na ndugu ni pasua kichwa! na huyo mume ni **** kweli!
     
  3. y

    yplus Senior Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakati kwako kunaungua kwa mwenzako kunawaka.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Hawa ndugu waliofulia wana tabu sana!
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, tukisema wamebaki wanamme vitop tunaonekana wabaya.
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hapo inaonekana wote wanamatatizo ila hao walevi ndio yamezidi poleni kwa sinema zisizokuwa na malipo..
     
  7. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,388
    Likes Received: 1,070
    Trophy Points: 280
    hao wote wawili sio wanaume ni magumegume! Pambafu
     
  8. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kaa mbali na ndugu zako wasio na elimu na wanapenda starehe.
    OTIS
     
  9. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    OMG!!If any punk dares to lay his/her hand on my lady i'll surely crucify someone.
    Hakuna wanaume hapo.Tena hapo kwenye suala la watoto ndio kabisa anaondoka siku hiyohiyo hata jua halitui.
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Duuh hayo ni matatizo ya kuishi na ndugu...mimi nasema huyo mama mwenye nyumba hizo biasha ameanza lini kabla au baadaya ya kukaribisha hao ndugu kuishi nao. Kama ni kabla, watoto wake alikuwa anawaachia nani na mambo ya nyumbani kama upishi alikuwa akifanya nani kama baada naona hata huyo mke wa ndugu atakuwa na haki kusema kuwa kaletwa hapo kuwa housegal.

    Ninachotaka kusema ni kuwa unaposaidia mtu isitegemee shukurani in return, kuna watu hawajui utu, huyo mama mwenye nyumba angepanga mambo ya nyumbani kwake regardless wale wapo au hawapo. Hii ingeondoa mzizi wa fitna.!
     
  11. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shahidi!! hufanyi kazi? mpaka usiku bado unachungulia kwa jirani kinchoendelea? umetunga..... tu.....!!
     
  12. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyu Mume ndio wale waume suruali,yani unashwindwa hata kufanya mamuzi,vyovyote itakavyo kua lazima mume usimame na mkeo kama kugombana ndani loooh asara.
     
Loading...