Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu mgoni kazidi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Safety last, Jul 25, 2011.

  1. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Hivi ndivyo walivyo anaongea sana uongo na kujisifu ,kupeleka umbeya kwa mabosi utafikiri ndicho alichosomea ,sijawahi ona mwanaume mwongo kama huyu mgoni hapa,kwa style hii wangoni wapite mbali nami!
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mngoni au mgoni hebu tanabaisha maana naona sasa unatuchafua WANGONI
     
  3. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ni kawaida yetu sisi wahehe kuwaita nyie Wagoni! Sisi kama wahehe hatujawahi kuwaamini kabisa hawa watani zetu kwenye masuala ya mapenzi. Yaani mngoni, mkabidhi pesa zote unazoweza, asilimia za kuzifikisha salama ni zaidi ya 90. Lakini ukikosea tu ukamwachia mke hata ndani ya saa moja, uwezekano wa kukuta jamaa hajamtokea ni chini ya asilimia moja, bila kujali mke wako ni mzuri or not. Jamaa wanapenda wake za watu hawa usiseme. Ndiyo maana sisi huwa tunarahisisha badala ya kuwaita wangoni, tunawaita wagoni, hahahaa! Ila makabila mengine msituige wahehe, maana sisi na wangoni tunajuana kwa vilemba.
     
  4. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    mngoni bro !simaanishi wote ila huyu kazidi
     
  5. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,555
    Likes Received: 1,780
    Trophy Points: 280
    Na huyo mwanamke unayemkabidhi kwa huyo mngoni ni wa kabila gani...??? Nanyie wahehe muche kujiuwa............... YAANI MTU KAKUNYIMA CHENJI UNAJIUWA
     
  6. serio

    serio JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    hahaa,.dude, unaniua kwa kicheko
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    ok kumbe!!! nikue siri ya kumdhibiti huyo mgoni, akitaka kutwa mara tatu we mpe tu usimmnyime, we're very energetic on that sector!
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Bela kamwene!!!! unoge yu veve! hahaaaa mtani nikiwaona huwa nafurahi saaana! maana najua dawa yenu ndogo saaana huwa naogopa hata kuwatania sababu hamkawii kujining'iniza kwenye miti ya mikusu!!! sisi wangoni bana tunawapenda sana watani zetu hasa kwa kitoweo cha kale kamfugo hahaaaaa
     
  9. g

    gayella Member

    #9
    Jul 26, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa hapa nilipo si wangoni ni wadigo wa Tanga, acha bwana akitokea mdigo mmoja kafuta ujinga kidogo basi tabu kwao wadigo wasioenda shule kabisa. Tupo mradi wa ujenzi wa barabara Tanga- Horohoro kuna mdigo mmoja alipewa cheo cha afisa Uajiri na kidato chake cha 4 basi tabu kweli kwa anawalaghai wadigo wenzake pindi watakapo kazi kuwa mshahara wa kwanza ni wake na hata akiacha kazi form ya NSSF haipitishi mpaka atoe kidogo, hivyo si wangoni tu bali wapo wengi
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Mi sijakupata kabisa,labda halmashauri inataka ku-retire.
     
  11. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Chimunguru, umenivunja mbavu mkuu. Sisi huwa hatupendi matatizo, badala ya kukaa kulumbana na mtu au kumuua yeye, unajiua wewe ili kuepusha malumbano.
     
  12. N

    Nyampedawa Member

    #12
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hapo mtani Lukolo umenifurahisha kweli. Unajiua ili kuepusha malumbano. Leo nitatumia hicho kipande kuwatania watani zangu wakati napata komoni.
     
Loading...