Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu mbuzi vipi?

Discussion in 'Jamii Photos' started by kansije, Apr 1, 2011.

  1. kansije

    kansije Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Huyu mbuzi simuelewi hili pozi lake inaonekana asikilizia kitu fulani!! asije mlowesha mshikaji duuu

    4321[1].jpg
     
  2. s

    sawabho JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Ni nchi gani hiyo ambayo haina wale polisi wanaovaa nguo nyeupe, maana mbuzi hana helmet. Au hapo ni shambani au picha ichakachuliwa maana hiyo........photoshop........
     
  3. kansije

    kansije Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hiyo sio photoshop... hizo ni anga za ipinda mbeya huoni migomba hiyo mkuu,
     
  4. z

    zayat JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wasee hiyo ni kisusio migomba ipo kule kwetu
    lakini mmmm huyo sio mbusi mtu amekaa kwa adabu sana kwenye pikipiki
     
  5. Venant Ben

    Venant Ben Senior Member

    #5
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhhhh!huyu mbuz hapana!!!
     
  6. waseinc

    waseinc Member

    #6
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Teh teh teh!!!!!!!!umechemsha mkuu bora ungesema Tukuyu o ushirika Ipinda migomba ni michache sana pande zle kuna mchele,cocoa,mbosya na miembe
     
Loading...