Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu mbunge wa Nkenge mzima kweli?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tindikalikali, Jun 20, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Namsikia hapa anatetea msafara wa Pinda kuwa na magari 50, kwani hata yeye akienda kijijini anapokelewa na pikipiki 50 na baiskeli 80. Anaendelea kusisitiza kwamba wananchi waendelee kujitokeza kwa wingi pindi viongozi waendapo mikoani, katika kuonesha kwamba wanawapenda viongozi.
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Raia waendelee kujitokeza kwenye maandamano.....wasiogope.....na waendelee kuwahoj na kuwazomea viongoz waandamizi wa serikali....ambao wanendesha anasa
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Jun 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hahaha siasa hizi bana!

    Mara wapinzani wanapotezea wananchi muda wa kufanya shughuli za kitaifa lakini huyu anataka wananchi wajitokeze kuwapokea viongozi wanapowatembelea... Tena anaona matumizi ya magari 50 hayana hasara yoyote!

    Ahsante Mungu sipo Bungeni... vinginevyo
     
  4. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Alivyoanza kuchangia na kuongea maneno hayo mke wangu aka mute TV eti awezi kusikiliza upuuzi.
    Nawabunge wengine wakapiga makofi.
    kazi ipo inaone mbunge huyu aelewi kabisa
     
  5. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Huyo Mama Asumptha hana elimu hata ya Darasa la Nane,Amelelewa kwa kugawa chai kwenye ndege ya Rais (Mwalimu) na baadaye kuwa Mpishi Ikulu na Mlinzi wa first Lady.Hana lolote la maana la kuleta kwa wananchi wa Nkenge zaidi ya kutetea Ujinga uliopitwa na Wakati.Wabunge wa namna hii hawapaswi kurudi ktk Bunge lijalo.
     
  6. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Huyu mama si mzalendo wa nchi hii mimi ameniacha hoi pale alipowagusa wanafunzi wa UDOM eti ni watovu wa nidhamu wanastahili adhabu kwa kisingizio eti hata enzi za mwalimu alishafukuza wanafunzi UD.Tatizo huyu mama alikuwa mpishi unategemea nini kwa mtu huyu kama c pumba.
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hivi aliyesema wananchi wanapotezewa muda wakufanya kazi si Augustine Mrema? Yeye si mpinzani au TLP ni chama tawala?
     
  8. misorgenes

    misorgenes Senior Member

    #8
    Jun 20, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mama kaniharibia jioni yangu huyu. Eti wanafunzi wanaogoma wafukuzwe walete wengine, hiv ccm ivo ndo staili ya kutatua matatizo iyo? Mbona mafisadi hamjawafukuzi? Mnawakumbatia tuu?
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kama kutakuwa na wabunge wa vitu maalumu, hawa wataendelea kuwepo. Kitu muhimu tufanye mabadiliko ya katiba na kuondoa wabunge wa upendeleo kama viti maalumu na wakuteuliwa vinginevyo wataendelea kuwepo kwa gharama ya kodi zetu!
     
  10. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    kama ameongea hivyo, basi huyo mbunge ni mpuuzi sana.
     
  11. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Maji marèfu ndo Mbunge ovyo kabisa yaani hajui anachochangia anaropoka tu anafikiria ubunge nikupiga Tunguli.
     
  12. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    huyu mama anaamini kwamba wanafunzi wanachochewa, hapa anasahau kwamba serikali ndiyo inayofanya uchochezi
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hawa ni wabunge wa chama cha Magamba!
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    ungemrukia mtu kwa hasira
     
  15. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuwa mwana-ccm yataka moyo
     
  16. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    mkuu bunge niliacha kusikiliza tangu zamani. ile tabia ya wabunge wa ccm kumpigia makofi mbunge mwenzao hata kama ameongea utumbo inaniboa sana. ukweli ni kwamba hawa wabunge wa ccm hawana sera zenye mshiko kwahiyo wanapiga makofi hovyohovyo ile presence yao iwepo. la sivyo tutawasahau kama the extinct dynosous
     
  17. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kumbe na wewe ni mshabiki?aisee!
     
  18. misorgenes

    misorgenes Senior Member

    #18
    Jun 20, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Yataka moyo kweli, cjui utashi wao ukoje.
     
  19. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #19
    Jun 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Rev.huyu mama ni mbunge wa kuchaguliwa ndo alimwangusha Doudurus Kamala aliyekuwa waziri wa EA Tatizo watu wa nkenge nao walikosa mpinzani makini baada ya mgombea wa CDM kuhongwa na kujitoa kwny kinyanganyiro matokeo yake jimbo likaenda kwa huyu *******
     
  20. The mediator

    The mediator Member

    #20
    Jun 20, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kazi ipo,hivi unaweza kutetea kweli haki za wananchi wako kwa mtindo huu? Unajua suala la kuwa mbunge ni suala nyeti sana,inabidi tuwe makini sana na uchaguzi wa wabunge wetu.

    Watu kama hawa hawafai kabisa katika taifa letu,tunahitaji wazalendo wa kweli wenye kujua nini wanafanya na sio kufanya kwa matakwa yao.Huu ni ujinga kabisa kwani mbunge lazima umsifie PM ndio uonekane upo bungeni?

    Please wabunge wetu amkeni usingizini.Nchi inawahitaji ninyi na michango yenu yenye manufaa kwa taifa na sio vinginevyo.

    Mungu ibariki Tanzania!
     
Loading...