Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu kweli ni Kamanda?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Aug 30, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyo lazima atakuwa ni shimbo swahiba wa dhaifu.
     
  3. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Anacheza mchezo wa hovyo. Hivi ikitokea huyo aliyembeba akaamua kumbwaga na kunyakua bunduki hali itakuwaje? Hata hivyo kosa si lake ni la wale waliompitisha kuwa askari. Askari wetu ni dhaifu sana kiasi cha kutumiwa na wanasiasa wachafu kulinda uchafu wao. Pamoja na watanzania kuwa kondoo hata jeshi letu nalo ni mbuzi. Hawana maana. Wanatumiwa kufanya vitu vya kipumbavu sambamba na jeshi la polisi. Kwa mfano, utasikia wanajeshi wakipiga watu kwa kugombea mabibi na upuuzi wengine huku askari wetu wakiongoza kwa kuua watu kwenye idara zote za serikali. Ajabu wanaua wachovu na kuwagwaya mafisadi. Wamenyonywa hata buti hawana lakini hawalioni hili! Angalia kanda mbili alizovaa huyo mjeshi mchovu.
     
  4. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hii Si Tanzania itakuwa ni congo ndio kuna askali wanatembea na silaha hovyo na wamevaa viatu visivyo vya kiusalama...ushaona wapi askali wa kibongo kabeba siraha na viatu kama hivyo.
     
  5. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    soja anaogopa maji.
     
  6. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mojawapo ya majukumu ya askari ni kuokoa, sasa mbona yeye anaokolewa na raia?
     
  7. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,161
    Likes Received: 727
    Trophy Points: 280
    inanikumbusha kigogo sambusa duh!!!!!!!!!1 ila mbele ya huyo soja naona kuna mgongo wa maana!!
     
  8. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,358
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Lowassa alisema kuwa tuko tayari kwa vita !! Vita vyenyewe ni ya kugombea mpaka kwenye ziwa Nyasa (kwenye maji).
    Sasa kwa mwendo huu, nachelea kusema kuwa Malawi wameshashinda vita hata kabla vita yenyewe haijaanza!!
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    huyu ni al shabaab coz ndo wasio vaa buti. mia
     
Loading...