Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu Jamaa wa Synovate kweli amekanusha hapa (Video)?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzee Mwanakijiji, Sep 21, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Sep 21, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,464
    Trophy Points: 280


    My Take:
    Sijui kama nimeridhika kuwa amekanusha kuwa Synovate haikufanya inachodaiwa kufanya. Maana nasikia ndio sababu hawakutaka kwenda EATV ambako walikuwa wawepo kwa sababu JamiiForums nayo ilikuwa kule.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    na bado watakimbia, sana mwaka huu, ambao ni mwaka wa mabadiliko
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    IS IT??????
    Aiseeee!
     
  4. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ahsante Mkjj.... kwa video clips kama hizi, ipo siku nafsi zitawasuta na wajukuu zao kuona jinsi babu zao walivyokuwa wauza haki!!
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    asante mwanakjj, hawa synovate ni waganga njaa wa CCM
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Lile swali alilo pigwa "mmetumwa na nani kufanya utafiti?" hivi alijibuje?
     
  7. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Angegawa nakala za huo utafiti ili kukata mzizi wa fitina. CCM alipobanwa kuhusu safari za Salma Kikwete, Kinana alikuja na risiti(feki). Kwa kuwa hili ni andiko, kwanini wasije na nakala?
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mwaka mzuri sana huu kwa watanzania, kila madudu tunayoyaona ni reflection tu ya tulivyozoea kuishi... kifekifeki tu sasa kila kitu hadharani, watababaika sana tena wote

    mengi yatakaa wazi
     
  9. Smiles

    Smiles JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bado wanababaika, maji yamewafikia shingoni....
    Sijui ni uwoga au cowardice....
    The impossible is about to happen! na bahati mbaya hawakujitayarisha mapema,
    they have always underestimated the power of the people lakini mpaka sasa naona kijasho kimeshawatoka vya kutosha!!
     
  10. M

    Mutu JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ya maana CCM yenyewe wanajua kuwa washabiki wako wanao washabikia si kuwa wanawapendabali ni kwa kubebwanalori ,kuwekewa mafuta kwenye pikipiki n.k so jasho lazima liwatoke
     
  11. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Duh! kawaruka KIMANGA.......
     
  12. H

    Hekima Ufunuo JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu Mwanakijiji.

    Nakushukuru kwa hili chapisho, kuna kitu naamini ingawaje sina hakika kama wengine wanaliona hili.
    MDAHALO WA WAGOMBEA URAISI. naamini kuwa mdahalo ukifanyika watanzania watapata nafasi nzuri sana ya kuwajua wagombea kwa undani zaidi na hasa uelewa wao juu ya matatizo ya taifa letu.

    Kwa sasa CCM wameogopa tayari, Je nyie mlioko huko majuu hamwezi kutusaidia ukafanyika hata kama mgombea wa CCM hatakuwepo?

    Naamini hii itakuwa karata nzuri sana kwa upinzani na hasa chadema kwa sababu ya uwezo wa Dk Slaa kuongea kwa kutumia takwimu. naamini uwezo wake wa kusoma na kupitia kila nyaraka inayohusu taifa letu utajidhihirisha kwa watanzania.

    Tusaidieni.
     
  13. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2010
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 2,399
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    huko ni kubabaika siyo kukanusha!
     
  14. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2010
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    UHURU WA VYOMBO VYA HABARI!!!!!!!!,
    :playball:
     
  15. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ku prove kama walifanya ama hawakufanya itakuwa ngumu sana!!

    Ingawa pia sioni kama ingebadili chochote come October, 30th!!
     
  16. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,754
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 180
    Kwenye magazeti ya leo anadai kuwa Synovate ufanya utafiti ndani ya makubaliano na client. Sasa je, tafiti za mwanzo nani alikuwa client wao? Na wa sasa ni nani?
     
  17. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hii inaniambia kuwa safari hii client hakuwa CCM, lakini kwa kuwa matokeo yalikuwa hasi kwa CCM, kuna mmoja wao aliwadokeza kina Makamba na hivyo wakastopisha kutoa matokeo.

    Sasa hivi CCM inatayarisha dau kubwa kwa Synovate ili waje na matokeo ya 'kuridhisha.'
     
  18. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi sijawahi kuziamini useless tafiti za hawa watu. Nadhani we are trying to exagrate the issue. Hawa jamaa tafiti zao huwa ziko biased sana. Yaani CCM wanaweza kuwapa conclusion wanayoitaka (eg % ya kukubalika kwa JK) halafu ndo jamaa wakaifanyia kazi ku-justify. Ni kama zile hesabu za darasa la kwanza
    1 + ____ = 6. Unapewa jibu halafu ndo ujaze namba inayokupa jibu.
     
  19. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huyo Mbowe kutegemea synovate ni kuchemsha, asubiri mweleka hapo 31/10
     
  20. E

    Estmeed Reader Senior Member

    #20
    Sep 21, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Synovate: No such finding on Slaa

    SYNOVATE Tanzania has refuted reports by a section of the media that it is withholding research findings that show CHADEMA presidential candidate Dr Willbrod Slaa is popular than his CCM counterpart, President Jakaya Kikwete.The research firm’s Country Manager, Mr Aggrey Oriwo, said in Dar es Salaam on Monday that the reports and supporting data released in the media "are a mere fabrication which has no grain of truth.’’

    Expressing his disappointment, he said: “Let it be known that we don’t have such results. When they will be available, we will release them to the public at the Maelezo Auditorium in Dar.’’

    He further stated that nobody from the government or any related institution has approached his organisation on the quarterly opinion polls that it undertakes.

    On Monday a section of the media carried stories quoting the Chadema National Chairman, who is also the party’s parliamentary candidate for Hai constituency, Mr Freeman Mbowe, saying that the research firm was withholding results of the opinion poll that affirmed Dr Slaa’s higher popularity rating.

    Mr Oriwo said his firm has lodged a case against such media outlets to the Media Council of Tanzania (MCT), in addition to contacting the management of the concerned media over the same.

    Mr Oriwo wondered how the media could quote a politician who is not a Synovate employee. According to him, his organisation bid for and won the Election 2010 Support Project Election Media Monitoring project tender. Its monthly report was released in September.

    He warned the release of the election results should not be misconstrued as the harbinger of the opinion polls or withholding of the information. According to him, his organization releases opinion polls on quarterly basis and in accordance to the terms of reference of their clients.


    Source: (http://www.dailynews.co.tz/election/index_news.php?articleID=414 - by LEVINA KATO, 20th September 2010)
     
Loading...