Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu jamaa bado yumo kwenye gemu!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndibalema, Aug 9, 2010.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sijui zile ndoto zake za kuwa rais wa 'inji' hii zilitokomea wapi?


    [​IMG]
     
  2. Ramwai

    Ramwai Member

    #2
    Aug 9, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    - Huyu nae bwana, mbonamiminaona kachoka ile mbaya:eyeroll2: si akae tu apumzike,au anataka wammalizie tena macho
     
  3. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Ndi yale anayo yasema Shibuda kuwa ukisema ukweli ndani ya CCM wewe hufai na Fitna itakuandama mpaka kufa na ndio walivyo mfanyia Lyatonga Mrema Iala bado yumo na Vunjo anaichukuwa kuilaini bila ubishi kwani wale wote wanajua alichowafanyia na anarudi tatizo la CCM yetu watu hawajipangi wao wanawaza pesaaaa tuuuna ndicho hata Mwl. JK Nyerere aliwahi sema mtu anaye lilia kwenda Ikulu anataka nini na anwapa vijisenti vyake vya nini huyu mtu si mtu, nawakumbusha hata Sita(spika) aliwahi kuimbia CCM jamani hawa matajiri wanaingia kwenye chama wanakiharibu sasa hivi,

    Enzi za Mwl. Matajiri hawakuwa wana nafasi ndani ya chama ni Mwl. aliweza Jenga hoja ya kufanya hao matajiri wasiwe na nafasi ndani ya chama, leo hii viongozi wakubwa wa CCM wanawatetemekea matajiri kwanini wajua ni kuwa na upeo mdogo wa kukiongoza chama wanashindwa kujenga hoja ya kuimarisha miradi ya chama na kukiendeshe na kukalia kungojea misaaada toka kwa matajiri sasa CCM kweli kujigomboa huko itakuwa kazi kweli kweli
     
  4. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2010
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Jamaa yupo na huko kwao ni nabii, kwani aliwasaidia saana wakina mama waliokuwa wanakula kichapo kutoka kwa waume zao, lazima achukue Ubunge kilaini tu,,
     
  5. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yanafanana na yatakayomfika padri silaa
     
  6. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    huyu baba wa watu angepumzika sasa,its too late 4 him i think.
     
  7. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mzee wa Kiraracha aliyegeuka mpiga debe wa JK siasa bwana !!!
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Aug 10, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    .........kama Shehe Yahya vile!
     
  9. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mangi anapenda kubebwa huyu balaa,
     
  10. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tatizo la wanasiasa wetu hawasomi alama za nyakati..; this chap should have called it quits long time ago
     
  11. D

    Dina JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,743
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Jamani, mbona kama saa kumi na mbili jioni na jua limeshazama?
     
  12. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mwonekano wa hiyo picha na jinsi alivyochoka ni kama wanaenda kumtupia kwenye shimo. apotelee mbali.
     
  13. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hahaha...mzee wa kubebwa
     
  14. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huyu ni usalama wa taifa yuko kazini.Yeye na CCM damudamu
     
Loading...