Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu jamaa anahitaji msaada!

Discussion in 'JF Doctor' started by Mzee, Sep 7, 2011.

  1. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Kuna kijana tupo nae mtaani, tatizo lake kila akinywa pombe, akilala lazima ajinyee na kujikojolea. Je! Tatizo ni nini?
     
  2. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #2
    Sep 7, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    tatizo ni pombe
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    ndio hivyo pombe ipo kwenye damu.
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tatizo ni ulevi ambao hulegeza viungo vyote
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    hbu mchunguzeni inaezekana mwanzo ashawahi zima akapigwa pipe....................huh
     
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,540
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Dawa yake kubwa ni umwambie aache kunywa hiyo Pombe haimtaki anywe ndio maana akinywa hiyo Pombe ana jinyea na kujikojolea mwilini mwake mwambie aache kunywa hiyo Pombe anywe Juice za Matunda, Juice za miwa kwa Bakhresa na kadhalika zitampa afya kuliko hiyo pombe................
     
  7. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamaakamaliza kazihapo juu ,unywaji wa pombe ni hatari kwa afya yake
     
  8. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Huwa unalale naye au anakusimulia au unasikia kwa mkewe[​IMG] [​IMG]
     
Loading...