Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu Ferguson chizi nini!eti kamsajiri USAIN BOLT!!!!!

Discussion in 'Sports' started by CHAI CHUNGU, Sep 5, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Kampa jezi nur 693,atampima kwenye mechi ya kirafiki dhidi ya Real Madrid.
    Akilidhika na kiwango atampa mkataba mnono!
     
  2. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Lete chanzo cha habari yako?
     
  3. m

    markj JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    mimi naona wewe ndo chizi ulieleta uzi huu.
     
  4. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ebu kwanza sikiliza radio one kipindi cha michezo sasa hivi!
     
  5. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    We chizi ebu gonga hapa ndio utapike matapishi yako mshamba wewe:Stabroek news
     
  6. m

    markj JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    tulishazigonga sana links kama hizo kwa mabo mbalimbali na bado yakawa si kweli yakiwemo vifo vya watu maarufu kama gaucho,eddi murfie n.k . acha upungufu wa kufikiria wewe, ivi fifa na uefa na chama cha soka uingereza unafikiri ni kama TFF yenu hapa bongo wakubali na kupitisha upuuzi kama huu. hao ma director wa soka wa man u unafikiri ni wakina rage au bin klebu mkuu. hauna mashiko mkuu, hata uko nchi za nje magazeti ya udaku na blogs za kidaku zimejaa kibao tu. tuliza kichwa WATU NYINYI NDO MNAFANYA NCHI YETU MPAKA LEO IKO NYUMA
     
  7. Kijakazi

    Kijakazi JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 3,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wewe mwenyewe umesema atampima akiona anafaa atamchukua, sasa hapo uchizi wake uko wapi?
     
  8. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
     
  9. m

    markj JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,775
    Trophy Points: 280
    acha vijimaneno hajamsajili sema atamuweka kwenye kikosi mwakani kwenye mechi ya mazoezi
     
  11. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Unafikili why magazeti ya udaku yanauza sana?
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Holy holy holy.......cr.p!
     
  13. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kaka umesoma kwenye gazeti la KIU au Ijumaa? Au umesoma kwenye vyombo vya hbari vya ng'ambo ila lugha imekuchenga?
     
  14. Chilipamwao

    Chilipamwao JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 501
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Adha uongo Hujui unachokisema toka lini Bolt kasajiliwa Man united? Umechanganyikiwa
     
  15. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ebu tafuteni hii kitu kwenye mitandao,mybe ni man u ya manzese na bolt wa chanika.
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
Loading...