Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

huyu demu mbona simwelewi!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mr solar, Sep 9, 2011.

  1. m

    mr solar New Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hi! ihv ma girlfrnd na 2na 1yr kwny rltn,bt kila ninapomtambulisha kwa rafiki zangu hw anarespond negatively na hata frnd wakija kunipa hi home huwa hafurahishwi,even nikimwambia 2kawatembelee frndz zangu huwa hapend na cjui y wkt 4me ido care 4her frndz! ni kweli ananipenda au coz some hw nafikiria kumfanya wf.
     
  2. Yasmin

    Yasmin JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    If u luv her u nid 2 understnd her the wy she is
     
  3. SaraM

    SaraM Senior Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo hata ndugu zako atakuwahawafurahii, kuna wasichana wa aina hii au anahizi kama unawajali sana kuliko yeye
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Msichana akupendae kwa dhati na ana future na wewe atapenda kuwajua rafiki na ndugu zako...hapo huna chako mkuu...changanya na za kwako.
     
  5. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Piga acha, nipe namba zake nipige niache, nimpe Mwingine apige aache, naye atoe namba kwa mwingine apige aache, hamna mke hapo
     
  6. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    huyo hana malezi mazuri maana ndoa ni ya watu wawili lakini inazungukwa na ndugu jamaa na marafiki atawezaje kuishi na wewe wakati watu wanaokuzunguka hawathamini??????????
     
  7. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Uandikaji gani huo!
     
Loading...